Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbo Gani Umekukaa Kichwani Leo....

Discussion in 'Entertainment' started by Kisura, Dec 21, 2007.

  1. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wapenzi wa Muziki,

    Nyimbo gani Imewakaa kichwani leo, na kwanini?

    Mimi leo tangu niamke, nausikilizia, "A Rose By Any Other Name, by Teena Marie feat. Gerald Levert (RIP)....
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mimi nasikiliza 'she's got that vybe' by R.Kelly.... naupenda sana huu wimbo, ni wa zamani na unaendana sana na siku kama hii... kwa mtu anayetafuta lake!!


    Kisura, samahani kwa kukuvamia huku pia, kuna ile thread ya 'victoria secrets' na maswala ya picha yaliyojitokeza... vipi sasa, mbona hiyo Avatar huweki jamani?

    SteveD.
     
  3. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    SteveD, wewe kweli ni mtukutu! Mbona umeshikia Bango sana Avatar yangu"? he he he! au ni ili jina bado linakupa maluweluwe?

    R.Kelly is one my fav's too, especially with, "I wish" , "Dedicated", "Slow Wind" to name a few..........
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sawa Kisura, naona harakati zangu na hiyo picha za ahadi zina zidi kugonga mwamba... hamna noma wala nini..

    ... kuhusu huo wimbo wa I Wish ulio utaja hapo juu nao naupenda sana.. lakini miye naona ungelileta maana kweli kama hizi wishes za watu zingelikuwa zinatimilika... maana wishes nyingine bana, wee acha tu, zinabakia kuwa hivyo... hata avatar hazi ambulii, sembuse...

    Hivi Kisura, huo wimbo umeusikia muda gani leo? miye huo wa Vybe nimeusikia asubuhi kabla ya breaking news kuhusu ndugu Balali kuwekwa hapa JF, lakini baada ya kuusikia tu, umenikaa kichwani si mchezo, labda nina kismati fulani hivi.. sijui na huwezi jua... maana yalijiri leo yanazidi kuwa mapana kwa kasi kubwa hapa JF na kwingineko... hata hivyo tatizo ni moja, mamabo haya yanakuwa mapana kutokana na response za wenginewo... we ngoja nivute subira... labda..

    SteveD.
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Lakini R.Kelly naye amezidi maskendo bwana....kila kukicha hili, lile... noma tupu..hadhi yake kimziki inakuwa tarnished na upuuzi katika maisha yake.... noma kweli..
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    "The Lady In My Life"-Michael Jackson
    Kwa wale ma-hip-hopper mtakumbuka wimbo wa "Hey Lover" wa LL Cool J feat. Boyz II Men. Wali-sample lady in y life....
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ngabu, ndiyo huo umeamka nao..daah, poa sana mazee... kama hutajali mimi kukuuliza, kuhusu wale wawili ulio gundua wana 'onana' unajisikia vipi ukisikia wimbo kama huo?...
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Nenda www.mediatakeout.com
    Wana picha zake akienda kortini leo au jana
     
  9. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ...Jana tu, or was it this morning nimesikia amekuwa issued a warrant, maana hakutokea mahakamani alipokuwa anahitajika jana. Kesi yake imepangwa kusomwa tena 2008, kwa makosa kama 14 ya "child pornography".

    He is talented when comes to music...ila tunaishia hapohapo!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    I'm not sure I understand your question...
    But I really like this song...I plan to open the dance with it "whenever" I get married
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Oh wait a minute...u talkin bout "my girl gotta girlfriend"...ahahahahahaha.....thats whats up

    I'll make em do what it do
     
  12. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    That song, haita-expire!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Yep...you know why? It was sampled off a great if not one of the greatest MJ songs off of the Thriller album
     
  14. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    What is happening to Michael Jackson? Ndio imeshatoka hiyo?
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Music-wise ndio imeshatoka hiyo...
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Damn Riiiight, dat's wot sup dawg!!
    bwaaa ha haaaahah!!

    SteveD.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Ebwana nina mpango wa kuja huko sometime around around March or April....I'll holla so we can link up
     
  18. Kisura

    Kisura JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 363
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani Kci & Jojo wameishia wapi? Last I heard walikuwa wanatafutwa na IRS....he he eh! I love their music, Kci is good...
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 21, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Hahahah Kisura,
    K-CI is a crackhead....mwembamba utadhani ana utapiamlo
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unajua nini Ngabu, pesa iliyopo kwenye black music na entertainment kwa ujumla ingelikuwa kwa wenzetu... na wakawa na matatizo kwenye bara-mama lao kama jinsi siye tulivyo, nadhani ingelitumika ipasavyo kuendeleza bara-mama lao... tatizo, kuanzia wakina Michael J, akina Tyson.. na msululu mrefu unaofata, mambo yao ndiyo kama yale yule mpuuzi mmoja alisema kule kwenye mamabo ya genes!

    ni vigumu kukubali ukweli, lakini ukiona vitu kama hivi na facts mbalimbali zinazo surround haya mambo, inabidi tu mtu uamini, kuwa tuko kama tumelaaniwa kama si kulaaniwa!
     
Loading...