Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wimbo bora wa injili kwa mwaka 2009

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rubi, Dec 28, 2009.

  1. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wimbo Nibebe wa Rose Muhando umechaguliwa na watanzania kuwa Wimbo bora wa Injili kwa mwaka 2009. Wimbo huu umeshika namba 1 baada ya kuzipiku nyimbo 30 zilizotolewa na TBC1 kama zawadi ya x-mass. kwa kushindanishwa kwa siku tatu kuanzia tarehe 25 - 27 Desemba, 2009.

    Wimbo wa Nibebe umepigiwa kura zaidi ya 7000 na kushika nafasi ya kwanza ukifuatiwa na wimbo wa Bwana Yesu ni tegemeo langu na Wimbo wa tatu ni Waraka wa Bahati Bukuku uliopata kura 6000. Washindi wamejipatia vikombe pamoja na pesa taslimu Tshs 50,000 kwa mshindi wa tatu; Tshs 100,000 kwa mshindi wa pili na Tshs 200,000 kwa mshindi wa kwanza.

    Hongera TBC1 kwa kipindi kizuri na hongereni waimbaji wote maana nyimbo zenu hakika ni nzuri na mchuano ulikuwa ni mkali sana kiasi kwamba ilikuwa vigumu kutabiri mshindi.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    binafsi ningeupa wimbo wa WARAKA nafasi ya kwanza!......

    BAHATI BUKUKU IS MY GUY BWANA!....
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naomba nikusahihishe kidogo nafasi ya pili ilishikwa na Solomon Mukubwa na wimbo wake wa MFALME WA AMANI.

    Nawapa hongera waimbaji wote walioshiriki.
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yah yah!
    Bukuku anaimba nyimbo kweli unazisikilizia moyoni live, nyimbo zinagusa, nyimbo zinaleta hisia.
    rose muhando nyimbo zake ziko kibiashara zaidi, kidunia zaidi.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nyimbo za rose mcharuko
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lakini mimi pia zaidi ya waraka kuupenda sana pia wimbo wa Neema Mwaipopo usijinyime raha na ule wa AIC wa mpinga Kristo nilizipenda sana bahati mbaya kura hazikutosha.
     
  7. C

    Chaka Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 13, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Tuko pamoja.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapa tunaenda sawa homu boi.....Waraka iko safi sana mazee!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    YUVEEEE!?:D
     
  10. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo wimbo Nibebe unaimbwa sana kwenya harusi, na watu wanakata viuno utafikiri sio wa dini!! Hata The comed naona wameshaumeza!!
     
  11. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mi naukubali ule wimbo wa marehemu chibalonza...Toka chini kwenda juu...

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=meixmZOZi0o[/ame] tumempoteza mmoja wa waimbaji

    wazuri ambao hawajawahi tokea.....lakini si mbaya sana kwa sababu yule alieshika

    namba mbili(SOLOMON MUKUBWA) ndie alienusurika kwenye ile ajali iliyomuua angela(ndipo alipopoteza ule mkono mmoja)

    hakuna lisilowezekana kwa mungu.....RIP angel chibalonza
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    halafu ZD,
    NAOMBA MUONGOZO KUHUSU URAIA WA ANGELA CHIBALONZA NA MUMEWE:
    A. NI WAKONGO??
    B. NI WAKENYA??
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni wakenya!
    samahani.mimi zio zd:D
     
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    naomba nikurekebishe, mimi sio ZD. any way angela na mumewe ni wakongo kama alivyo solomoni ila kikazi wapo kenya, yani kama walivyowasanii wa kongo tz. kwenye album yao ya kwanza walizungumzia hili.
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Oooh, sorry i meant ZIONTZ
    NASHUKURU KWA MUONGOZO!.
     
  16. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mimi bado hakuna wimbo ulio upiku ule wa 'amenitendea'
    napenda na hizo nyingine lakini amenitendea ndio funga kazi katika injili
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa mimi ndo nachagua, ningewapa AIC Chang`ombe.

    Napenda mno jinsi yule dada mwimbishaji anavyokuwa free wakati anaimbisha, utadhani yuko chumbani kwake!...Hakuna kupandisha mishipa ya shingo kama huyu nani huyu..!
     
  18. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Jamani mbona zawadi zenyewe kiduuunchuuu!!! Laki mbili mwimbaji bora wa mwaka, heh! Wangewaambia Cocacola, etc etc wawasaidie, wangepata zawadi zaidi mbona?
    Wimbo wa Nibebe kelele tu, na sijui watu wanaupendea nini?
     
  19. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Au wewe ni Msukuma???
     
  20. GP

    GP JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani AIC ni ya kikabila????
     
Loading...