Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbi la vibaka Muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 6, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    wanandugu muhimbili sasa imekuwa chaka la vibaka,leo hii tukiwa tumekwenda kumuangalia binti mmoja amefanyiwa opareshen ya tumbo tukpaki pale kwenye parking za wodi ya wazazi,,gafla wakati tukirudi tulikuta watu wamezunguka gari moja kumbe jamaa kaibiwa laputopu,,na vyotee
    vinavyochukuliwa..hamad baba mmoja akasema ngoja nikaangalie langu wakakuta wamenyofoa taa za nyuma,,,hamu ikaniishia nikasema mmmh nami ngoja niondoke kisirisiri,,loooooooohh
    SETIMILA HIYOOOOOOOOOOOO
    nikasema tuwe makini na pakini za muhimbili ukiuliza walinzi ati on ur own risk!!1jamani naomba muwe m,akiini
     
    Last edited by a moderator: Feb 6, 2009
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,861
    Trophy Points: 280
    Hawa ni wezi, nilivyoona majambazi nilidhani wameingia na bunduki kuchukua mabulungutu ya pesa kumbe si hivyo.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kiswahili kigumu..
     
  4. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2009
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    La hasha. Ukweli ndio mgumu.
     
  5. G

    Ghwakukajha Senior Member

    #5
    Feb 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kha,aliyeleta mada ameileta kama anataka kuibandika katika magazeti ya mchana(kwa bongo) maana hayo huwa yanaweza na heading kuubwa na ya kusisimua ila ukiisoma content ya habari yenyewe wala haiendani.
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ingekuwa gazeti la Udaku, tungesema anatafuta kuuza nakala nyingi iwezekanavyo!!!
     
  7. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kamateni mmoja piga kiberiti hadharani muone kama wataendelea na hako kamchezo.
     
  8. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ndugu yangu tukikuomba ueleze kauli yako una maana gani usije kulia kama mheshimiwa...
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tanzania kumbe tuna wanyama kiasi hichi
     
  10. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wizi huo pale muhimbili upo muda mrefu hata ofisini usipochukua tahadhari wanalamba laptop na vibegi vya kinamama pamoja na simu; pale unajua kuna taasisi kubwa tatu, yaani Muhimbili hospitali, Chuo kikuu cha Muhimbili na Taasisi ya mifupa ya Moi, Kwa muktadha huo unaonana kabisa kuwa ni eneo la kistarategia kwa vibaka na wezi.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wanawaendekeza tuu,wakiamua wanaondoka
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wezi wa pale wote wanajulikana.
    Tatizo lipo kwa uongozi kuchukua hatua kama raia wanaibiwa na malalamiko yanafikishwa sehemu husika lakini hakuna utekelezaji lazima tuamini kuwa vibaka hao wanakula na uongozi wa maeneo husika wezi wanajulikana kabisa na wapo pale kila siku..
     
  13. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siwezi kulia wala kuomba radha kwa maana namaanisha, habari ndio hiyo. mitaa mingi wizi umekomeshwa kwa njia hiyo.
     
  14. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Hayo ni ya Buguruni Malapa ambapo palishapewa jina la ndafu kwa kukithiri wezi kuchomwa na sasa kumetulia japo upo mdogomdogo sana.
     
Loading...