Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbi la Vibaka Jijini Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wambugani, Mar 30, 2012.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna kundi la vibaka takriban 20 limezuka Arusha lenye mapanga, marungu na nondo kinapita katika Jiji la Arusha.
    Jana alfajiri lilivamia nyumba moja Kwa Mrombo na kuwapora wapangaji vitu mbalimbali kama simu, fedha, laptop, redio, masanduku na wengine kujeruhiwa.

    Wakazi wa Arusha chukueni tahadhari hasa kwa kutumia ulinzi shirikishi ili kukabiliana na jingi hili la kitaifa la vijana wasio na kazi.

    Aidha kuepuka kununua vitu ambavyo vinadhaniwa kuwa ni vya uwizi.
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Wanatokea lemara mkuu na taarifa tumeishapeleka polisi ila hakuna kilichoendelea
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Wanatokea lemara mkuu tumeshapeleka majina yao kwa polisi na tuko tayari kutoa ushahidi ila ndio hivyo tena kimyaaa
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata Kituo cha Sombetini wana habari ila nchi wanajali kampeni za kisiasa kuliko usalama wa raia.
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana wanatoka Lemara kwa maana huwa wanapitia Sokon One wakati wanaporudi kutoka kwenye ubaradhuli wao
    lakini Polisi wamekaa kimya kana kwamba wana ubia hapo.
     
  6. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hao ni machalii wa CDM. Ni staili yao ya kusherehekea ushindi wa Arumeru.
    Mwulizeni Mhe G Lema atakuwa anawafahamu vizuri.
     
Loading...