Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbi la mabadilliko nchini linatia moyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tenths, Apr 21, 2012.

  1. T

    Tenths Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Nipo pembezoni mwa maeneo ya miji katika wilaya ya Maswa. Hali ni kuwa, iwe wazee, vijana yaani; makundi yote ndani ya jamii yanaonekana kukubaliana na mabadiliko yanayoendelea kutokea nchini.
     
Loading...