Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wimbi la Kaskazini: Mwanza, Shinyanga, Mara, Arusha, Kilimanjaro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 5, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ninaliita wimbi la ukombozi. Wimbi litakaloleta uhuru wa kweli Tanzania kutoka kwa ukoloni mambo-leo unaoongozwa na wakoloni weusi a.k.a. mafisadi, walafi, wezi, ma$%^&***(!!!

    Bravo Chadema!!!
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    mbona Mbeya na Dar umezisahau
     
  3. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Yep! Ongeza Mbeya na Dar. Maeneo haya naweza kusema ni ngome kuu ya mabadiliko kwa ushawishi wake economically, politically, strategically and socially. Dar ndio center ya Tz hivyo strategically it make sense kwa mabadiliko tunayoyatarajia. Kaskazini kuna utalii na madini, Mwanza na Shinyanga uwingi wa watu na madini hivyo hii pia ina-fit economically. Mara ni watu wa msimamo hivyo ni kama pilot area how other areas should proceed towards change. Mbeya its a strong political area since siasa za mbeya ni kivutio kwa mikoa mingine ya Tanzania. Kuna strategic areas kama tatu zilizobakia then we can realize a true change.This will happen soon as all sign of change are clearly visible. Then this will be the end of our horrible nightmare.
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chadema nguvu ya umma na tegemeo la wananchi kwa ukombozi wa kweli.
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ninachokiona ni mikoa ileile ambayo imekuwa kwenye uongozi tangu uhuru na hamna chochote walichofanya zaidi ya kutuibia tu.
     
Loading...