Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wilson Mukama: Public and Private Profile

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Apr 10, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Naam in continuing with our tradition ya KU RECYCLE WATAWALA this time tumeletewa huyu jamaa ambaye if anything CCM should have done better badala ya kuleta tuu jina la mtu kuwa ndio SG bila kuleta mchakato uliotumika kumpata na pia kuleta profile yake kikamilifu na kuelezea mafanikio yake

    I mean this guy potentially atakuwa ndio public face wa CCM na haijulikani hata style yake ya management. Je huyu anazo strategies za kuwahimili CHADEMA na wapinzani wengine?



    -Alikuwa mstari wa Mbele kuwatisha Madaktari walipogoma Muhimbili. By then alikuwa ni Permanent Secretary wizara ya afya. Badala ya kutafuta njia ya maana ya kutatua ule mgogoro he was busy devising brutal methods za kuuzima ule mgomo badala ya kuangalia njia mbadala.

    -Alipokuwa Mkurugenzi wa jiji la Dar hakuna lolote la maana alilolifanya ambalo tunaweza kusema kuwa lili kuwa ni major achievement zaidi ya kuwa the City was more dirtier, unsafe and disorganised than ever. Traffic police wakapewa kazi za kudumu kuongoza magari badala ya kutengeneza taa za kuongeza magari. Waliofanya naye kazi kule jiji wanasema kuwa huyu bwana if anything ali alienated a lot of people (direct and indirect) not necessarily with his policies, but with his undisguised belief kama alivyokuwa Keenja that Dar belonged to him. Bwana Mukama alisahau kuwa he was there to serve wana Dar lakini instead treated jiji like his fiefdom.

    Mtakaosema kuwa namwonea lakini lets face it yeye mwenyewe aliwahi kusema hivi alipokuwa City Director:

    "I want to see a much more livable Dares Salaam -- in terms of security, of course, but especially in terms of affordability".....a much more planned Dares Salaam" would eventually lead to "a much more manageable", "much cleaner" and "much safer" city.


    The truth ni kuwa what we got from him was the opposite

    Na kwa kuonyesha kuwa he is out of touch hebu soma solution yake kuhusu vijana wanaotafuta rizki Dar:

    "of course, we have to address the causes underlying rural problems. We have to encourage the youth to stay in the rural areas so that there is less migration to Dares Salaam. But that means that there must be viable economic activities to sustain them there--cash crops, good living conditions and availability of services, for which they normally come to town, such as education, health and the provision of safe water. The temptation to move will ease if these services are made available within our rural areas and if the people there have some gainful economic activities--they produce their crops and they sell them.



    Typical response from out of touch City Director ambaye kasahau kuwa its basic human right ya Mtanzania kuishi kokote kule atakako Tanzania without interference from people like MUKAMA.

    Anazungumzia kupeleka huduma vijijini lakini nani kamwambia kuwa kila kijana anataka kuishi kijijini? au kila kijana anataka kuwa mkulima? dont worry, haya ndio mawazo na mentality ya MUKAMA juu ya vijana ...wakae vijijini wawe wakulima. Cha ajabu wanawe hawaishi vijijini.

    MUKAMA THE RACIST:

    Showing out of touch na jiji la Dar Mukama anaendelea kuwatuhumu vijana toka mikoa ya kusini kujaza jiji la Dar bila any supporting data or any facts kwa kudai kuwa:

    "Most of these young men, who peddle goods on the road, are from the South."


    really? Kama anazungumzia Immigration caps to Dar why single out vijana from Kusini?

    MUKAMA THE OUT OF TOUCH:

    Huyu bwana anajisifia alivyotumia pesa za walipa kodi kwenda kwenye mikutano ya kimatafaifa kwa kusema hivi:

    In my one year as City Director of the City Council of Dar es Salaam, I have benefited from attending a number of international conferences. Some of the best practices discussed at these conferences have contributed immensely to my understanding of the ways local authorities around the world are getting the people involved, especially in the area of governance
    .

    Ukweli ni kuwa local authorities Dar chini yake hazikuwa involved kwenye chohcote kile. Mfano chini yake leseni za Bar zimetolewa kama uyoga bila kuzingatia sheria za serikali za mitaa ( msisahau alishawahi kuwa TAMISEMI) ambazo ziko very strict on eneo la mraba na time ambazo hizi bar zinatakiwa kufunguliwa. Maoni ya wananchi waliopo eneo lile, issues za afya na biala kusahau wagonjwa na watoto..mfano mzuri chini ya uongozi wake eneo lilalo zunguka hospitali za Mwananyamala na Ilala zimekuwa na Baaa nyingi ambazo zinapiga makelele za miziki mpaka saa 9 usiku bila kuzingatia wagonjwa na watoto ambao wanatakiwa kwenda kusoma kesho yake.

    Sasa whats the point of kujisifia kwenda kusoma halafu kakuna faida ya hiyo misafara?

    KUHUSU DAR

    Mukama the Walter Mitty Character anasema hivi:

    "I want to see a much more livable Dar es Salaam--in terms of security, of course, but especially in terms of affordability. A city, in other words, where people have a good income and can afford to pay for the various services available to them--housing, transport, recreation areas. We plan to carry out an urban renewal in some areas, because if we don't have enough open spaces, our city won't be able to breathe and will choke. We are attempting to make our beaches safe and clean so that people can relax there. They should not just always spend their free time inside their houses because they have no better choice. We need more open spaces, with more gardens, recreational parks."


    Sina haja ya kusema mengi kuhusu hili kwani kila mtu anajua what we got in return.


    Baadae ntarudi na mengine

    Lakini in short this is another incompetent propagandist aliyeteuliwa ambaye hana jipya...infact amekuwa RECYCLED like the other lot

    source ya majisifa aliyojipa Mukama iko hapa:

    'A Much More Livable Dar Es Salaam': Sustainable Urban Development. Magazine Title: UN Chronicle. Volume: 38. Issue: 1. Publication Date: March-May 2001. Page Number: 24+. COPYRIGHT 2001 United Nations Publications


     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    sasa unafkiri kuna mwingine anayefaa zaidi yake? waliobaki wote vilaza mara 100
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaa asante bwana mkubwa
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ni muhaya kujisifu ni lazima i mean iko kwenye damu labda uongelee kingine
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lakini jk kasahau tena huu ni usashauri wa kingunge,mukama ndioalikuwa kibaraka wake akiwa dar coty,ndoiye aliyempatia pale ub standi unadhani kafanya la maana sana? Tusubiri nadhani tiss na jk hawana mahusiano mazuri sana
     
  6. A

    August JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    anaweza kuwa ana mapungufu yake, lakini comment ulizo weka hapa zinaonyesha ni mtu mwenye uelewa, na kama ni utekelezaji hilo suala la social services huko vijijini nk si darisalaam , kama city director bali la kitaifa hivyo lipo nje ya uwezo wake wakati huo, sasa kama unaona kuna maneno menngine angeya tumia kuongelea hiyo rural to urban migration na vice versa ebu tupe. lakini point alizo ongea ni very relevant. kuhusu mgomo wa madkatari anaweza kuwa alipotoka/alikosea kutokana na nature ya viongozi wengi wa serikali/chama kuona wao ndio wao wengine hawajui kitu, but humn habits huwa zinabadilika kutokana na challenge zilizopo. ni sawa na wewe na mimi tunaweza kujiadjust na maisha kutokana na hali tunayo kabiliana nayo. leo hii wajapan walio zoe kila kitu bie, leo wanakubaliana na hali ya kuishi maisha tete, hakuna umeme/mgawo nk nk
     
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    uliposema profile nikafikiri unaweka kazaliwa lini, kafanya kazi wapi, education background yake nk nk
     
  8. m

    matawi JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwenzenu mchana wote nimeshinda salama lakini baada ya kusoma eti katibu wa uchumi na fedha ZAKHIA Meghji niko hoi. Nashindwa ku koment ngoja nipate nafuu labda kesho
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa CCM huyo ndiyo the best...............................
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Who is the clean person in Dar political circles today?
     
  11. A

    Ame JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,735
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mmh hapo hoja zako mbona zinaonekana kushindwa kuvunja nguvu hoja za home boy wangu? Well I dont know him insuch lakini kwa ulivyo mquote na wewe kuishia kushindwa kuzishinda hoja zake kwa hoja basi mi acha nimpe benefit of doubt japo hii kwake kuwa katibu mkuu hakuwezi kuisaidia kupunguza mwendo wa CCM kuwa chama cha upinzani.
     
  12. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    sidhani kama ni muhaya huyu....
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    There are currently 48 users browsing this thread. (48 members and 0 guests)


    not normal
     
  14. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nasikia baada ya reforms huko CCM huyu mbambaishaji Kikwete anataka kuifumua TISS upya.Thing is,hawa jamaa kwa sasa wanapuuzwa tu.They were used katika sehemu kubwa ya utawala wa kifisadi,now they are abused after being rendered useless!
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CDM itazidi kupaa na kung'ara.

    safi sana CCM kuendeleza vilaza ili iwe mteremko kwa CDM kutwaa nchi 2015

    CDM hoyeee
    CDM hoyeee
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hapo ndipo utakapo wapenda great thinkers, mtu mmoja ka google article moja, then anakuja na private na public profile ya Mukama..big up jf
     
  17. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    duuuuh CCM noma,ivi inakuaje? Kama ndo ivi ccm kushnei
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Analysis nilianza kuiona ya maana lakini nilipofika kipengele unachodai eti wakati wa ukurugenzi wa Mukama Jiji lilikuwa chafu zaidi ya ilivyokuwa awali nimekosa hamu ya kuendelea. Inavyoonekana wewe umetumwa umchafue Mukama. Lakini ni vizuri utambue kuwa wakati wa uongozi wa Mukama na Keenja ndipo wananchi tulipoanza kushuhudia Jiji likiwa safi tofauti na ilivyokuwa awali wakati wa akina Kitwana Kondo. Tatizo la humu JF ni watu kama ninyi. Mna-post mawazo yenu bila kuwa na hata robo ya data. Matokeo yake mnaharibu hata hadhi ya JF. Najua Mukama ana mapungufu yake kama binadamu lakini siyo kwa kiwango unachotaka watu waamini.
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    atakuwa mtu wa Ukerewe ,bukoba au ukerewe,ili jina liko pande zote.
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nchi imeuzwaaaaaaaaaa//////.................................................................ngoja nivute shuka nilale
     
Loading...