Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wilson Mukama awa katibu Mkuu mpya CCM na CC Mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Apr 10, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wilson Mukama kaukwaa ukatibu mkuu wa CCM, Makamba nje!

    Ni kama ilivyotabiriwa na mwana JF mmoja January 12, 2011 hapa ~ http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/110821-ni-kweli-wilson-mukama-anaandaliwa-kumpokea-makamba.html

    ZAIDI ni kuwa, Lowassa, RA na wenzao (watuhumiwa wa ufisadi) wamepewa muda kufikia kikao kijacho wawe wameachia ngazi ama watoe sababu za kwanini wasivuliwe vyeo. Ni miezi mitatu ijayo.

    Mengine zaidi ni kwa msaada wa Mugumu (kama inavyoonekana chini)

    NEC ya CCM ipo hivi:

    (VIONGOZI WA TAIFA)
    1. Jakaya Kikwete
    2. Pius Msekwa
    3. Ali Mohamed Shein


    (KUTOKA BARA)
    3. Abdulrahman Kinana
    4. Zakia Meghji
    5. Dr. Abdallah Kigoda
    6. Steven Wassira
    7. Constancia Buhiye
    8. William Lukuvi


    (KUTOKA ZANZIBAR)
    9. Dr. Hussein Mwinyi
    10. Maua Daftari
    11. Samia Suluhu Hassan
    12. Shamsi Vuai Nahodha
    13. Omar Yusuf Mzee
    14. Prof. Makame Mbarawa
    15. Mohamed Seif Khatib


    (KUTOKA SEKRETARIAT)
    16. Wilson Mkama
    17. Capt. John Chiligati
    18. Vuai Ali Vuai
    19. January Makamba
    20. Mwigulu Nchemba
    21. Asha Abdallah Juma
    22. Nape Nnauye
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kinana kawa deputy Tz bara, Nape kapelekwa itikadi na Zakhia Meghji kaenda fedha wakati Rehema Nchimbi akienda Organisation

    Bado majina haya yanaweza kubadilika kwani kikao kinaendelea. Katibu Mkuu sidhani kama watabadilisha!
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Habari zinazoletwa na ka-nzi kutoka Dodoma baada ya kutulia na kufuatilia toka ndani kabisa zinadokeza kwa uhakika mkubwa ...

    Katibu Mkuu mpya wa CCM ni W. Mukama kama ilivyoripotiwa awali
    Naibu Katibu Mkuu (bara) - John Chiligati (mwanzoni ilitajwa ni Kinana)
    Mambo ya Nje (kamati ya CCM) - January Makamba (akichukua nafasi ya Ben Membe)
    Itikadi na Uenezi - Nape (kama ilivyoripotiwa)
    Uchumi na Fedha - Mwigulu Mchemba (nadhani hii iliripotiwa kuwa ni Zakia Meghji).



    ... stay tuned... (I'll be updating as ka-nzi kanafanya kazi yake)..Press Conference itakuwa underway muda si mrefu... we are monitoring..
     
  4. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa hizi habari toka jana zimevuja inaelekea mhshmiwa JK ana MOLES humo ndani ya CCM!
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nao CCM kwanini hawaweki mambo hadharani?? Au kwa kuchelewesha kutoa matokeo wanafikiria kutawasaidia kurudisha imaniya wananchi kwao??!
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nilishaambiwa mwongo; nimeamua kutulia tu
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks MM
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nadhani watu wanakuwa na presha tu zisizo na sababu; as usual JF inakuwa ahead of the crowd.. nadhani baada ya habari kuvuja ilibidi wafanye mabadiliko kidogo as kutokana na reaction ya watu. Kudos!!
     
  9. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo mi nadhani JF ndo imewatengenezea CC yao, bila aibu nao wanaitangaza! Another sign of gross leadership mismanagement
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Thanks MM, tuko pamoja, and will continue watching this space, ... nategemea ka-inzi hatapuliziwa Expel huko ndani ya 'WHITE HOUSE'
     
  11. k

    kayumba JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu endelea kutujuza!

    Hata kwenye chama ni chomoa chomeka...Makambaz!

    Lol....!

     
  12. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM inapenda kuona matatizo makubwa kama vile ni madogo. Wakati tatizo lipo mahali pengine wao wanatibu kwingine. Mie nadhani sekretariat siyo tatizo la msingi.tatizo lipo kwa mwenyekiti mwenyewe ambaye anawabeba mafisadi na kuwanyima wanachama wa kawaida kuwa na sauti inayosikika.
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo lilikuwa swali la kipima joto la leo ITV... Kama ilivyo kawaida yao uanza kwa kuhoji wananchi mitaani kabla ya kurejea studio kutoa matokeo kamili ambayo ujumuisha na Maoni ya njia ya mtandao(SMS). Wananchi wengi wa mtaani walihojiwa wamesema hatua hiyo ya chama tawala haitarejesha imani kwa wananchi kwani watendaji wakuu wa serikali ambao ndio wamekithiri kwa ubadhilift nao walipaswa kujiuzulu.. Ghafla ITV walitisha habari na kuweka tangazo kabla ya kutupa matokeo jumla ambayo yana jumuisha SMS, na badala yake wakaleta habari za Afrika Mashariki.
     
  14. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    wamebugi step kama wamesubstitute January kwa Nape. January hana uwezo kisiasa na amefika hapo alipo kwa mgongo wa baba yake. Ilitakiwa jina la Makamba lififie kabisa kwenye ngazi za juu za CCM.
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani wale wazee watoto (uvccm) waliokuwa bize na matamko hakuna hata mmoja aliyeambulia kitu?
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama Unamaanisha hii invisible,
    Hakuna anayeijua JF kama wewe, na tunatarajia exclusive nyingi kutoka kwako.
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Well said FA
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona sioni gamba walilovua? Au Gamba alikuwa Makamba? Mbona Makamba ametoka na kuingia? CCM hata wakivua gamba bado wanabaki na sumu tu kwani nyoka akivua gamba huwa haitoi sumu aliyonayo na CCM halikadhalika!!
     
  19. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Usitulie mkuu kwa kuogopa vitoto ambavyo havijui kuchanganua mambo vizuri......keep us informed

    Thanks MMM kwa taarifa, JF speaks na inasikika.......
     
  20. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenena....

    Cha kufahamu ni kwamba Kikwete ni mswahili na anajua sana kutumia misemo

    Nyoka anapovua gamba habadiliki na kuwa kambale bali hubaki nyoka

    Sana sana anaweza kuongeza makali kwa kuwa kijana zaidi na hivyo kuwa na kasi zaidi, nguvu zaidi na ari zaidi ya kung'ata

    Nadhani CCM imejiongeza kasi ya kujitafuna yenyewe kwa yenyewe na kuivuruga Tanzania yangu
     
Loading...