Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Willy Muga is no more!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Nov 20, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    Taarifa nilizozipata hivi punde zinasema Wilfred Muga Katibu wa CCM vijana Musoma Mjini ameuawa na majambazi leo asubuhi kwa kupigwa risasi akiwa njiani kutoka Kigoma Kuelekea Mwanza.
    Mwenye taarifa za kina naomba atusaidie. Nlichosikia kuwa kuna watu wengine wawili pia wameuawa kwenye tukio hilo
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu aepushie mbali, bora ziwe ni tetesi kama ulivyosema.
     
  3. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa Radio One wamesema ni mtu mmoja tu aliyeuawa katika tukio hilo. Wengine huenda wakawa wamejeruhiwa tu
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    Thanks God for the good news
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna Member alileta taarifa asubuhi hapa kuwa basi lililokuwa mbele yao limetekwa na majambazi huko Kibondo na akawa anaomba msaada wa members kupiga simu kwa Polisi wa mjini Kigoma kuomba msaada, sijui ndio basi hilo??
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Asubuhi hapa jamvini kulikua na member mmoja alikuwa akiomba tumpatie namba za polisi kwa madai kuwa kuna majambazi yamevamia mabasi hukoooo kigoma, some wakamcheka na kumdhihaki, sie wengine tukatoa namba kadiri tulivyoweza, baada ya muda aliripoti kuwa yeye alikuwa amepanda Sumry na kwamba wamefanikiwa kukimbia kwa kurudi nyuma toka eneo la tukio na kwamba wamesikia milio ya risasi so this is muendelezo wa kile kilichoanza kuripotiwa,

    Poleni wooote
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    Very sad story...
    next time tusipuuze vilio vya wenzetu, vyaweza kutukumba sisi pia
     
  8. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Yaaaa ni true story. Basi limetekwa na majambazi. Kuna mtu mmoja amepigwa risasi; amefariki. Basi lilikuwa linatoka kigoma kuelekea mkoa mmoja wa huko kanda ya ziwa.
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nilifurahi sana nilipoona hatimaye jf imeanza kutumika kutolea taarifa za emergence lakini ajabu kuna watu walidhihaki. Aluta continua jf
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Sikufurahishwa na kitendo cha mdau mmoja kusema kuwa, member yule alikua mgeni so anaogopa kumsaidia kupeleka taarifa polisi ili isje onekana uongo then yeye akashushiwa hadhi, but huyu jamaaa alikua anaripoti toka eneo la tukio na alikua akituomba msaada, next time, tusiangalie kama ni uongo au ukweli let us help/assist then mambo ya uongo na ukweli yaje baadae, pengine baadhi yetu waliiosoma ile post mapema wangeweza kuasiliana na polisi mapema tungeweza kuokoa baadi ya mali na hata maisha hayo, pengine....
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    R.i.p
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Rip
     
  13. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa info nilizozipata saa 8 mchana ni kuwa waliokufa ni watu 4, na kiasi ya 20 wamejeruhiwa kwa risasi na wengine mgongano wa taharuki ya shambulizi walikibizwa Kibondo hospital. Basi lililovamiwa ni maarufu kama mabasi ya MCHINA.

    Mwenyezimungu awape pumziko la amani marehemu, na majeruhi wapate afua njema
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tatizo letu tunajifanya tunajua ku-analyse mambo mpaka tunapitiliza, kisa ni ma-great thinker. Ni vema kuwa skeptical lakini sio kwenye mambo ya dharura.
     
  15. Samawati

    Samawati Member

    #15
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 13
    :A S-confused1:
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    habari iliyotangazwa saa mbili na ITV inasema majeruhi wapo 20 na hali zao ni mbaya kutokana na majeraha ya risasi, na aliyekufa ni mtu mmoja....tuzidi kuwaombea majeruhi wapone haraka
     
  17. e

    emma 26 Senior Member

    #17
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu wabariki wote
     
  18. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    farewell, brother. This is to say JF membership is spread all over the country and it is an instant great midium. Let us act on any emergent call for assistance. Let's save lives
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pole sana wote walioathirika na msiba huu, na majeruhi mungu awasaidie wapone haraka, na hao mashetani wanaoleta ujambazi walaaniwe , wapuuzi sana na hawafai katika jamii ya aina yoyote
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Namkumbuka yule member aliyekuwa anaripoti.
    Thanks God he is alive.
     
Loading...