Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Willy Malecela kajiunge na Arumeru Kampeni Management Team

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Gamba Jipya, Feb 23, 2012.

  1. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Willy heshima mbele sana,

    Nakushauri uende Arumeru kwenye kampeni management team ya chama ili uweze kujifunza siasa za Bongo, japokuwa kuchukua jimbo lile itakuwa rahisi sana kama uzini lakini bado naamini kuna vitu viwili ama vitatu utajifunza, ili uweze kujipanga kwa 2015 kunyakua jimbo Dom, naamini utajifunza sana ukiwa Arumeru ground zero.

    Natumai tuko ukurasa mmoja, katika kuendelea kumkoma nyani giladi.
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,991
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    huna sifa za kutumia ID ya Willy Gamba! Kichwa chako kimejaa ujinga wa kupitiliza! Usinajisi hayo majina mkuu!
     
  3. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja mkuu, unaonaje kama le Baharia akiingia kwenye kampeni team ya chama, ground zero Arumeru?..
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Arusha hatupendi mabishoo, kama umempenda kanywe naye kahawa huko siyo kutuletea wauza sura.
     
  5. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Willy Malecela ni nani hapa Tanzania? Au kwa sababu Sioi Sumari amerithishwa nafasi ya baba yake na huyu naye mnataka kumrithisha nafasi ya baba yake? CCM haina chake tena 2015!
     
  6. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapendwi mtu hapa, hapa ni hoja tu na si vioja....hahahaha....
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Magamba mna shida sana.
    Baharia hawezi kwenda huko, kwani at the end of the day ni aibu.
    Afu inaelekea jamaa unamzimia kiaina, mwambie akukune...
     
  8. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona kuna mwenyekiti amerithishwa nafasi ya baba mkwe wake, inamaana na yeye hafai?...hahahaha.

    Rudi kwenye hoja hayo mambo ya kurithisha yafungulie thread nyingine tutakuja kujadili kwa hoja...hahahaha..
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kujipendekeza na kujibamiza kwa mtu bila sababu. Kwani yeye hajui kuwa kuna uchaguzi aRUMERU hadi upige domokaya?
    UKITUMWA kwenda kumfutia viatu vyake SHOESHINE usikatae pambaaf weye!
    Anyway, huenda bado amebakiza keyholders, unaweza ambulia moja!...huh!!
     
  10. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha mkuu kwani uchaguzi tayari, kwa nini hutaki aende...hahaha...
     
  11. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha tuko pamoja mkuu,....nashangaa kwa nini watu wengine wanamuogopa sana le baharia..
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona 'ahahahaha' nyingi?
    I am very sure, utakua si riziki wewe!
    Ukitaka kukunywa m pm bahari lakini sio kujaza pumba humu!
     
  13. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa ni hoja kwa hoja, haya mambo yako ya si riziki nikupm peleka FB
     
  14. F

    FOEL Senior Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi nimekuwa na kwazika sana na huyu @NYC, lakini litakuwa jambo jema aje Arumeru ajionee kwa macho yake nguvu ya E.L kanda ya kaskazini, huku ndiko ziliko siasa zenye kupanga mstakabali wa Taifa letu come 2015.

    Karibu Arumeru tukufundishe siasa bwana NYC.
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Willy Malecela kwanini usitumie ile user name yako sahihi badala yake unaitumia hii ya bandia ili kujipigia debe? Unajishushia credibility yako hapa jamvini. Ni ushauri tu lakini
     
  16. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahisi hizi ndo zile nasikiaga ni fikra mfu. Siamini macho yangu. Duh, tz neva stops amazing me.
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Watu kwa kupenda sifa mtu anajianzishia thread kwa kuji-promo.
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kumbe na wewe umegundua ajabu anatumia ID bandia lakini uandishi wake ni ule ule hahahaha, ila amenisaidia angalau nimejua Gamba Jipya ni nani.
     
  19. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona Le Baharia ameingia na ID yake nyingine kujipa ujiko Gamba Jipya= Willy J M
     
  20. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Na ukitaka kuthibitisha zaidi kuwa huyu GAMBA JIPYA ni Willy Malecela mwenyewe, jaribu kutafuta post za nyuma za Willy Malecela, style yake ya uandishi ni hii hii ya Gamba Jipya, Shame on him!!!!!!!
     
Loading...