Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Willium Malecela Vs January Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtumishi Mkuu, May 24, 2012.

  1. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hello wana JF,

    Kwa muda sasa nimekuwa nafuatilia hoja mbalimbali zinazotolewa na ndg yetu bw W. Malecela. Imefika mahali nikiri kwamba ninapata ukakasi kusoma hoja anazozitetea kama hili la posho za wabunge na kwmb wabunge ni watu muhimu zaidi ktk hili taifa. Historia ni mwalimu mzuri sana; hivyo ninaamini kwa kuwa huyu mtu ni mtoto wa mwanasiasa mkongwe na pia amepata exposure ya kutosha hoja zake zingekuwa na mashiko zaidi. Nimejikuta najaribu kumlinganisha na mwanasiasa kijana (January Makamba) na ambae pia ni mtoto wa mtu ambae amekuwa serikalini na kwenye chama kwa muda mrefu. Birds of the same feathers do flock together, kutokana na background yao, hopefully these people are friends and possibly learning from each other. Swali langu hapa ni je, twaweza kuwafananisha hawa watu? Willium na January. Lengo hapa ni kusaidiana ili kila mmoja atekeleze majukumu yake na kuepuka matusi yasiyo na lazima kutoka kwa raia wema.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tuwekee hoja za JM ndio tujue ni vipi tunaweza kuzifanyia kazi. Otherwise HUWEZI kuwafananisha hawa wawili kwa namna unayotaka tufanye
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    Kweli kuu, mada nyingine bwana hazina hata punje ya idea inayotakiwa ijadiliwe!
    Taabu tupu!
     
  4. s

    seseja Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwafananishe harafu iweje? wewe umejifananisha nao? hoja yako haina mashiko
     
  5. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    By the way, kumlinganisha January Makamba na Le Mutuz ni sawa na kulinganisha mlima na kichuguu
     
  6. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Well, heshima yako mkuu hii kwenye siasa tunaita divide and rule, haina mashiko cause haina hii thread haina tija kwa taifa; Mh. Januari is a great friend, a great fella, smart, humble na very young for sure ni the future of this nation. He has all it takes kuwa effective leader wa this nation.

    - Ninakubaliana na hoja zake na misimamo yake mingi sana politically, lakini kwenye hili la posho hatupo wote it is ok ndio Demokrasia, lakini otherwise I have a lot of respect for him hasa his works ninaamini kwamba given a chance huko mbele ya safari atalisaidia sana hili taifa, kwa sababu he can think solutions very quick, badala ya kusbiri upepo wa siasa au kuulizaa kwanza hiyo sio his style, ambayo ndio style ya politicians wetu wengi.

    - HAVE A GOOD DAY BRO NA KIDUMU CCM!

    William.
     
  7. M

    MTK JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,863
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    Wakuu nadhani tutakuwa na tija zaidi kwa kuendelea kudadavua hoja au topic aliyoiibua Bw. WJSM badala ya kuwajadili watu kwa sababu wasifu wa mtu binafsi hauna tija katika mada iliyopo mbele yetu.
    Kuokoa matumizi mabaya ya kodi ya mlalahoi hakuwezi kusababishwa na wasifu binafsi wa WJSM au JM au mtu mwingine yoyote bali kwa nguvu ya hoja zenye mashiko za watanzania katika ujumla wao.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu William hii mada ilikuwa inatuhusu sisi kuwalinganisha nyie wawili na si wewe kujibu kama ulivyofanya.
    Tunajua kuwa wewe ni mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi,hivi ikija kutokea CCM ikafa,je wewe hautodumu?
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Wiliam badilisha hilo avatar lenye nguo ulioazima kwa baba yako unaonekana kama una miaka 90
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kwa Mimi ninayefuatilia Siasa za Tanzania kwa karibu kumlinganisha Mh. January Makamba na William Malecela, unakuwa hujamtendea haki kabisa Mh. January. William is a myopic opportunist politician with no VISION.

    Tatizo la Makamba yuko kwenye li-Chama ambalo halitoa fursa kwa wanachama wake KUKOSOA pale inapobidi, mbaya zaidi li-Chama linalokumbatia UFISADI no wonder alim betray Zitto kwa kuto sign ile karatasi ya kutokuwa na imani na PM.
     
  11. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Yamekua haya sasa? ha! ha! ha! ha!, yaani chama tawala kife kwa vipi bro?


    William.
     
  12. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Umenivunja mbavu, ninajua sana kwamba ndio tatizo hasa ila mnazunguka mbuyu tu, vipi watu! ha! ha! sasa unataka nivae gwanda la kuwindia? ha! ha! ha!, now I promise siji tena hii thread! ha! ha!


    William.
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    yusufu makamba kambeba mwanae january makamba na kamfikisha juu kisiasa,john malecela amejaribu kumbeba william malecela lakini hajafanikiwa hadi sasa,.labda le mutuz habebeki
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Anakufa mwanadamu alyeumbwa na Mungu sembuse hlo lichama la magamba?
     
  15. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 771
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Please we need to have a mercy in our JF Servers by storing GT materials only.To me this is nonsense
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Too many assumptions, not enough facts.
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Najaribu tu kupata picha kama ilivyotokea Tunisia,maana kimbunga kinapokuja huwezi kukizuia.
    Kwani huamini kuwa inaweza kutokea siku moja CCM ikafa?
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,868
    Trophy Points: 280

    Hahahahahaha LOL! labda kazeeka ghafla baada ya kukosa KULA za ulaji kule katika Bunge la Afrika ya Mashariki
     
  19. a

    andrews JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NILISHASEMA HILI NI GAMBA TENA LIMEPIGWA NA BARIDI KUTOKA USA,ANGALIA LINAVYOJIPENDEKEZA KILA KUKICHA KUPIGA PICHA NA WABUNGE RUDI USA UKAVUE SAMAKI.:baby:
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - I see hebu niacheni nipumzike bana! ha! ha! ha! ha!, mimi simo kwenye maandamano ya kwenda Clouds na m4ceee! ha1 ha! ha! ha!


    William.

    William
     
Loading...