Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Malechela karibu sana chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, May 24, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    ni kazi sana kuitetea ccm ama kuwa ccm hapa Tanzania ..mtu unapata shida sana kila sehemu ..huyu Willie nawapa miezi miwili lazima ajivue gamba ..karibu sana chadema jisikie uko nyumbani..
    Malecela WJ Blog: PEOPLES POWER! M4CEEE!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    ...labda abadilike tabia ndio tutamkaribisha CDM vinginevyo abaki huko huko magamba.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    pole yenu chadema
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    haaaha bubu naona unampiga pini...mwache aje tu manake kwao hakubaliki sijui atakimbilia wapi akikataliwa na huku
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Mkuu SI si umemsoma hapa jamvini? Kama umemsoma hapa jamvini basi nadhani unanielewa ....ni bora abaki kule kwa magamba...CDM hatumhitaji kabisaaaaa...labda tutamfikiria akiwa tayari kubadilika.
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Atachishwa Radhi akifanya hivyo
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bila kubadilika atakuwa ni mzigo zaidi ya Shibuda
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,023
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    ....Shibuda ni cha mtoto Mkuu
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Hivi ya Shibuda hujayachoka wewe ndani ya Chama?!, unataka na huyo another Shibuda aingie ndani ya Chama...!!
     
  10. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Halafu sijui ni kalogwa ,hashauriki kabisa .Sasa sijui atakuwa kiongozi wa aina gani maana yy kila jambo analolifanya yupo perfect hataki kukosolewa hata siku moja. Mungu ampe nguvu na woga wa kutoingia CDM kwa maslahi ya nchi.
     
  11. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa hafai kuwa CDM ana character kama za Shibuda hivi, atakigharimu chama.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Malizia 'in advance'
    Ila huyu hata akibadilikaje anatakiwa abaki ccm ili awape changamoto, I mean you know anapenda maslahi yetu
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mchukuweni haraka sana.
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siku hizi CDM imekuwa kama Jalala linalotupiwa takataka???
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Ukimya unamaanisha NDIYO,
    Nahisi jamaa kakubali!!
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa anavyomnanga Mbowe.....sijui
     
  17. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ribosome,
    Hii kauli yako ni ya Sungura mjanja aliyesema ' Sizitaki mbichi hizi'. Si useme tu kuwa usingependa aende Chadema?
     
  18. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    cdm mkianza kuokota hadi wagonjwa wa akili,hicho chama kitakufa muda si mrefu.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Hapana bwanaa! Huyo ni wa kwenu, kwa roho safi! For once, naheshimu mawazo na mtazamo wake
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu hata kwa ''mkopo'' asichukuliwe.........binafsi namwona ni ''big-mouthed-small-time Charlie whio thinks that he is as tough as Humphrey Bogart''
     
Loading...