Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WILLIAM MALECELA na USHIRIKI WAKE UMILIKI WA JAMII FORUMS ANA UKWELI WA DOCUMENTS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Sep 3, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    @ W'S BONGO EXPERIENCE: Leo nipo Brela, kwenye registration ya companies in bongo, unajua hakuna kitu kibaya kama kuongea na mate wakati wino upo!!
    - JANA KWENYE STAR TV KUNA ALIYEJARIBU KUBADILISHA UKWELI KUHUSU USHIRIKI WANGU NA UMILIKI WA JF, SO UKWELI WA DOCUMENTS UPO HAPA NA ZA KWANGU BINAFSI TULIZOTUMIA KUANZISHIA JF AND THEN NITAZITOA KWA MEDIA NI KUWEKA TU UKWELI WAZI KWA SABABU UONGO SIO TABIA YANGU NA WALA NOTHING IS PERSONAL: MCHANA MWEMA SANA!! - LE MUTUZ!!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,012
    Likes Received: 9,665
    Trophy Points: 280
    ...Ukweli huo unaonyesha yeye ni mmiliki au si mmiliki? hapo juu hukutufafanulia zaidi hizo docs zinasema kitu gani....Niliwahi kuona video iliyowekwa hapa ikionyesha kwamba naye ni mmiliki.
     
  3. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    so what
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Sasa umiliki au usimiliki tatizo ni nini? watanzaia bwana. Huu umiliki ni hoja kama mmezurumiana huko mapato yenu yanayoingizwa na jf.
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    William Malecela ni opportunist, Marekani kumemshinda.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Vipi alikosa nauli ya kuridia usa?
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ali over stay
     
  8. D

    Deo JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mimi nilisoma humu JF yeye mwenyewe akijisifia kuwa alianzisha kiboko ya serikali yaani JF

    Ninatamani sana awe mwongo, hakustahili kuwa mwanzilishi, kama imetokea ni bahati mbaya. Kama hayupo, nitamchinja yule beberu niliyepewa na bibi nifurahi na watuwangu
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    LE MUTUZ acha kutafuta sifa mtaani!jee mchango kwa sasa ktk jf company ni upi?
     
  10. 911

    911 JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    The height of nincompoomp!!yani ye kila leo kilio ni kilekile...oooh,alipowekwa ndani sikulala nilikesha ili atolewe...mxiiii,kweli a silent fool is counted wise!
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Huyu kiumbe alishatangaza kuachana na JF sasa habari zake na zife hafai kabisa. Kwanza ni opportunist tu!! Baada ya maisha kumsinda Amerika amerudi ili ajaribu kupata hela za kutanua maana anapenda kula na kujionesha wamo kumbe hana lolote. Kama ana madai kwa JF aende kwa uongozi wa JF. Ina maana yeye ni machine printer ya hela? JF inaendeshwa na founders na watu wema ambao wanataka habari isonge mbele!! Kwa kuwa ameona JF inakua sasa anataka kuikamua? Aseme rasmi alichangia kiasi gani cha hela ili members hapa tumchangie arudishiwe. Yaani kubwa zima halikui hili?
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Hivi linafanya nini Tanzania? Kule kumeota kimavi au? Pole zako mtoto wa FISADI na ubunge Tanzani hupati hata kwa mtutu wa bunduki kama ule wa polisi wenu. Bora urudi ukabebe maboksi tu kama ulivyozoea. Bongo ngumu na mzee keshachoka hawezi kumbeba na wajukuu!!!
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Kama ana hela alichangia hapa arejeshewe kabisa mkuu. Maana anajidai mno. JF alikuwa anaiongoza akiwa Amerika? Basi kama msomi aliyetoka familia ya wenye nazo sasa analialia nini?
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Anavyopenda kujirusha na wanawake mastaa wa kibongo michizi ya wanaume si mihela itakuwa imeisha?? Sijui hata kama liwekeza huku cash cows ili awe anakula kuku kwa mrija!!! Waliosoma naye wanajua vema IQ yake!!
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    William unaiabisha familia yenu, these are traits of a social ladder climber, not a secure graceful patrician from a family rooted in international eminence.

    Don't let us think Chief Mazengo did us a disfavor by giving your family the opportunity to go to school early in his stead.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,012
    Likes Received: 9,665
    Trophy Points: 280
    ...Kinachonishangaza ni kwanini Baba yake Mzee Malecela na dada zake William akina Mwele, Seche etc hawakemei ujuha unaofanywa na huyu jamaa kila kukicha.

     
  17. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Njaa haina bouncer
    mwisho wa masifa aibu
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Nashindwa kabisa kuelewa akili za huyu Mpumbavu William Malecela, ninavyojuwa mimi kuna JF Media na kuna JF Home of Great Thinkers.

    Na katika docs za BRELA huyu maandazi hisa zake ni 6% tu, sasa angelikuwa na hisa 51% sijui ingekuwaje! ni vigumu sana kwa matendo yake kuamini ni Baba wa miaka 51 na anelekea uzeeni, lakini akili zake haziwezi kumfikia hata nusu mtoto wangu ambaye yuko Primary school.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Punda mwana punda, nenda mwana kwenda, tokomea mwana kutokomea.
    sijui huyu jamaa hajagundua tu kukaa kimya ni bora kuliko kupiga makelele?
     
  20. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 763
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    kama kuna kitu chief mazengo alikosea ni hapa!
    aligoma kuwapeleka watoto wake shule kwa kuwaonea huruma watapata tabu na kuangaika hivyo
    akaamua awapeleke watoto wa wachungaji yaani vibarua wakaangaike na wadhungu. kumbe ndo akawapa maisha
    sasa tatizo lina kuja hivi... kwasababu wakinamalechela hawakutokea kwenye uchifu ni kwamba wanajikuta hawakulelewa katika familia ya kujitoa kwa wengine na muda wote wamekuwa watu wakukumbatia ili walivyonavyo visipotee
    matokeo yake wamewaacha wagogo waskini na wao wakiwa matajiri wa kutupwa.
    yapo mengi yanaweza kuelezwa kuhusu familia hii ikilinganishwa na umaskini wa wagogo ikiwa ni pamoja na kukosa viwanda lakini ubinafsi hauna maana. ndo ulioufikisha nchi kwenye shida
    hebu fikiria chifu mazengo jamii yake haijawahi kurudi kwenye utawala labda ujumbe wa nyumba kumi kwa kuwa nahisi waligandamizwa na kumezwa kwa njia moja au nyingine.
    kwa leo naishia hapa mkiendelea kubishana natua na bomu lingine bora mnyamanze
     
Loading...