Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Malecela na Ajali za Kisiasa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muke Ya Muzungu, Jul 13, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu Le Baharia Lemutuz, the Big show, Sauti za Umeme @NY amepata ajali nyingine ya kisiasa pale kigamboni baada ya kuangukia pua katika uchaguzi wa viongozi. Waliopita kidedea ni Ndg. Adriano Richard Haonga na Zulfikar ali Mzige.

    Tafadhali ndugu yangu William Usikate tamaa. Kama vipi JK akupe hata ukuu wa wilaya ukisubiria Mtera 2015. umekuwa mtetezi mkubwa sana wa Chama, hata NEPI akupe kazi ya ushauri wake kwenye maswala ya mtandaoni na siasa kwa ujumla. Kumbuka hata shyrose Bhanji naye alipitia haya haya. USHAURI. Punguza kuhudhuria kumbi za starehe na kuzunguka na wadada zetu, pengine watakuona wa maana
     
  2. a

    alex50 Senior Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha. Mi napita tu
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    well said
     
  4. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,348
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ....arudi akapige boksi tuu na kusubiri minuso ya wageni wanaotia timu pale mujini , anapoteza muda bure huyo bitozi wa kizamani ubaharia wa mashua na ngalawa sio sawa na wa meli kubwa za maana. Wamemwongopea, akimaliza vijisente vyake vichache watamkimbia hata salam hatazipata !!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Its not easy to be Le Mutuz........
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa wangekua walishampa cheo mda mrefu tatizo kupiga picha na akina wema,sinta na kwenda twanga kila show halafu kesho yake anajitangazia mitandaoni hii inawakera sana wenye chama.!!
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    William Malecela,
    Ndugu yangu, sikia ushauri unaopewa. Wewe ni mtu mzima. miaka 50 siyo kidogo. Tafakari hatima yako, haya mambo ya kuzunguka na wakina Wema, sintah, miss tanzania hayana tija katika harakati zako. Kila mtu anakuona kama vile haujakomaa siyo tu kisiasa bali hata kisaikolojia kiasi cha kupewa uongozi.

    Nina imani, Rais Kikwete angeshakupa hata ukuu wa wilaya, lakini ww kila siku hupo kwenye klabu na mademu lukuki. Nakushauri ufunge blog lako, punguzi kujianika kwenye mitandao na pia utafakari mbele. Tabia unazoonyesha kwa sasa hazina toauti na za Mange (mtoto wa dadako). Kwa mtu msomi mweye upeo, nadhani haya yote ungeshayaona. Kumbuka una familia, watoto na mke. Hata kama mmeachana lakini bado ni mama watoto wako. Usijishushie heshima katika jamii

    Come on William. Unawezaje kuzunguka na Mange, Sintah na Wema? seriously!

    Kiongozi ni kioo cha jamii. Pale vijana wadogo ambao wengi wao ndio wapiga kura watakapokuona wa maana kwa kufanya vitu vya maana badala ya kujiita majin aya ajabu kama mvuta bangi wa kijiweni, mara LeBaharia, LeMutuz, bigshow, etc.. watakupigia kura, zaidi ya hayo, nadhani utaendea kuwa msindikizaji.

    Mwone vicky Kamata, Catherine magige ambao hata kusoma sijui kama wanajua wako bungeni, wewe ni zaidi yao mara kumi, il akwa mwendendo huu ndugu yangu, safari itakuwa ndefu sana. Ushauri tu. Ila ukweli ni dawa, naomba uimeze utapona. Kumbuka wewe ni mtoto wa kiongozi mambo yenu ni mswano. Ni kiasi cha simu au note, lakini wewe kwao hata hao viongozi utaonekana mtu asiye bebeka.

    Watoto wa Mwinyi, Makamba, Nchimbi, Nnauye, Kawawa,Sokoine, ec..wote wanabebwa kwa nini wewe usibebwe? Pengine kwa sababu wewe ni mzito sana na hii inatokana na zigo la wakina Wema na Mange ulilojitwika mwenyewe. Mtoto wa mkulima anasota miaka karibia 15 kufikia hapo ulipo, wewe tu kushuka majuzi toka NY, umeshakutuna na viongozi karibia wote. Kwa nini wasikulazimishie hata ka cheo?

    Jibu mwenyewe kwani wanao wanakuwa na wanakusubiria kule Mt. Vernon. Kadhalika wapo katika umri wa kusoma mitandao na kuona picha zako na Vimwana
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kama anajielewa atautumia ushauri huu,tatizo anafanya kama anakomoa watu kumbe anajichafua mwenyewe,mambo anayoyafanya hayaendani na vyeo anavyogombania,ashajiharibia sana asipofanya ishu zingine kwenye siasa atasota sana hakuna anayeweza kumchagua jitu lisilojielewa
     
  9. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Siasa sio kwa kila mtu

    na sio lazima kama baba ni mwanasiasa na mtoto ni lazima awe mwanasiasa
    Angejua angeenda jilimia zake zabibu DODOMA nadhani itamlipa mara mbili kuliko siasa
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    mmmmh acha nipite....
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,163
    Likes Received: 11,439
    Trophy Points: 280
    kenge huwa hasikii hadi umtandike mpaka damu zimtoke maskioni.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Very nice antbaotic.
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Kaka maneno ya mwisho yatamletea shida unless you really mean it mkewe kule NY ni mwana JF sasa akisoma si atashindwa kazi ubalozini
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaaa,Idawa bwana!

    1: So hao wakuu wa chama wanaona wivu?
    2:Hicho ndiyo kigezo pekee cha kumnyima mtu uongozi?

    Weekend stuff: Idawa ,
    So u mean we shud ignore cuttie pies and mak dem feel unimportant, kinda difficult wud giv it a try....lol

    Mwacheni Willy aishi Maisha yake halisi bwana.....
     
  15. M

    Mkandara Verified User

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Very powerful!
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mi sielewi kwanini watu mnawashwa washwa na Le Mutus, kwani maisha yake yanawahusu nini? Huo ushauri kwanini usiufuate wewe kama unadhani ndio njia pekee ya maisha. Kutwa moja threads zaidi ya nne mwacheni aishi anavyoweza na nyinyi muishi mnavyoweza.
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa mara ya kwanza nimeicheki blog ya Le mutuz...pamoja na kwamba chama chenyewe kimeoza , ndani ya CCM huyu Le baharia anafaa kuwa kwenye nafasi ya kutumbuiza kwenye ile bendi ya Komba lakini siyo kupata nafasi ya kiasiasa kama ukuu wa wilaya,ubunge nk...
     
  18. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,313
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]


    - Mkuu mleta mada heshima yako sana, kwenye uchaguzi wa juzi niligombea Ujumbe wa CCM Wilaya na kushinda kura 21 against 16, sasa nashangaa haya majungu umeyatoa wapi? Ha! ha! ha! ha! ha! well, nilikuwa Shoppers kwenye Show la Super Designer Khadija Mwanamboka, it was great yaani mitindo ya mavazi ya kiazawa ilikuwa supa sana, sasa hivi naenda Kawe nimealikwa kwenye White Party, nikitoka huko nitakuwa Mafian Lounge Club!! HA! HA! HA! HA! I MEAN THIS IS GREAT YOU KNOW!!

    REPECT MUCH!

    William John Samwel Malecela: MJUMBE WA WAZAZI MKOA & MJUMBE WA CCM WILAYA ILALA @ KATA KIVUKONI;DSM CITY!!
     
  19. M

    Malolella JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa(le mutuz) huwa simuelewi. Kaziyake ni kutujulisha amekula wapi leo na alikuwa na nani na anaenda wapi kujirusha anapiga picha na vidada vikiwa nusu uchi.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    William kwisha habari yake!
    Maneno mengi!
     
Loading...