Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Malecela - Mbunge Mtarajiwa Afrika Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Suzie, Apr 3, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikisikia kuwa kuna watu wamepita kwenye mchujo wa kwanza wa CCM katika kupata mwakilishi wao kwenye Bunge letu la EA na mmoja wao ni huyu W.J. Malechela, swali langu hivi huyu mtu ni kweli anastahili japo hata kugombea? Au ni kweli ndo walewale wanaotumia kofia za wazee wao kutaka kuteka akili za vilaza wengi tuliopo Tanzania?
     
  2. P

    Pwito Senior Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari kimenileta fastaaaaaa, acha presha hizoo
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe ndio tuambie kwanini unaona hafai, pengine una rekodi yake
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbwembwe zako tu kwani nimesema kawa mbunge? Si nimeweka dash kumaanisha topic ni W. J. Malechela na subject ni Mbunge EA
     
  5. H

    Handsome Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jifunze skills za kuandika poor presentation@suzie
     
  6. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapana sijasema hafai nimeuliza je anastahili hata kugombea hicho kiti na kuleta huo upinzani mpaka akawashinda watu ambao wako kwenye siasa za bongo kwa muda mrefu na walikua wanashiriki kisawasawa sio kama yeye miaka mingi yuko nje ya nchi
     
  7. H

    Handsome Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mara nje ya nchi,mara wazaziwe,therefore@Suzie
     
  8. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    You might be right lakini kumbuka sio kila anayetakiwa kutoa mawazo ni lazima awe na skills za kufanya hiyo presentation, kama kwako ni kazi sisi wengine ni jamvi tu la kutolea mawazo yetu. Uandishi na Udereva hauhitaji kuupatia ajira maana kila mtu anaweza akiamua
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana ni vyema akajipanga vyema kupambana na yule mbwatukaji kule Mtera. Afrika Mashariki si stahili yake!
     
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ujumbe umeupata je wewe unafikiri anafaaa? Kakutuma uipotezee post nini usiogope kuwa mwepesi na jiamini critics zitakuimarisha
     
  11. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanini si stahili EA ikawa ni stahili Mtera. What so spesho alichonacho kwa matatizo ya mtera
     
  12. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ili wengine tuchangie kwa haki tunaomba CV yake hapa jamvini na kama ilishawekwa tuelekezwe hiyo link ili tuchangie with evidence
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwenda kumtoa yule mvuta bange DEADSTONE LUSHINDWE kwani kachemka mbaya. Anastahili coz Dodoma huko ni Magamba wametawala then wote ni wagogo so mchuano utakuwa poa!
     
  14. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CV yake ni kwamba alikuwa baharia ameishi nje ya nchi kwa miaka kama 30 hivi na amerudi nchini rasmi kama mwezi mmoja uliopita.
     
  15. P

    Pwito Senior Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuhusu familia nasikia anampenzi wake anaitwa mamaa F. Umaarufu yake uko FB zaidi ingawa huku ni active member mwenye Id kama tatu hivi akienda kwa jina la Le Mutuz
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dooo, baharia awe Mbunge wa East Africa?
    Ni Mtoto wa lile Catepila la CCM?
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    W.J. Malechela ni zero..
    Ndo wale wale na vitambi vyao kwa vile tu
    wamekaa njee ya nchi basi wanajiona wao ndo wao funny enough watapewa kiti cha mbele ..
    baadaye wanajitundikia PHD fake na kujiita DR W.J Malechele . Ushauri wangu wa kwanza punguza kitambi bado u mdogo utajiletea matatizo ya kiafya.
     
  18. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,512
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Suzie umeuliza swali technical. Maoni yangu naona swala kwamba anafaa au hafai litajibiwa na wapiga kura wake mjengoni. Ila ni vema tukubali kuwa Huyu bwana anatumia haki yake ya kikatiba kama mtanzania yeyote kugombea ubunge wa Afrika mashariki. Na kama anatumia kofia ya mzee wake, sidhani kama hilo ni tatizo. Naturally, hauwezi kutenganisha jina la baba yake na mgombea. Kwamba Masanja ni mtoto wa mkulima, William baba yake ni kiongozi mkubwa....well..its an accident of nature...beyond our making....In fact mi nadhani hapa tuhoji sera na uwezo wake. Tumuulize anataka kutufanyia nini akiwa bunge la EAC. Atupe manifesto yake.

    Swali kwamba ni mtoto wa kigogo wa W/M mstaafu wala lisikutishe..maana si umeona kijana mdogo wa miaka 26 Nassari alivyowagaragaza kwa hoja 'top brass' wa taifa hili akina Mkapa, Lowassa etc? So hilo siyo shida kabisa. Tanzania ya leo inabadilika na sidhani kama huyu bwana anagombea kwa sababu ilmradi tuu. If thats the case...then he is wrong. Ila nadhani at some point hili bunge la Afrika mashariki tutahitaji kulibadirisha..hakuna democrasia ya kuchaguliwa viongozi.....

    I personally, huyu mkuu mimi namheshimu. Tumekuwa naye jamvini humu na namuelewa nini mtizamo wake kuhusu taifa. Sana sana namuuliza..ni kitu gani anataka kutufanyia akiingia mjengoni Arusha?? Anadhani tatizo kubwa linaloikabili Tanzania kule EAC ni lipi na anategemea kulitatua/kuyatatua vipi?
     
  19. P

    Pwito Senior Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiogope kaka ni kwamba watu wamechoka mara Malima, Mwinyi, Mnauye, Makamba, Malechela, Sioi na sasa kuna Bilali. Hatukatai kugombea bali je mnakidhi vigezo? Wacha wakuchambue wajiridhishe wenyewe na wakusahau usitumie nguvu kupinga ndo vikwazo kaka ulifikiri mteremko
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mimi nataka huyu William akamtoe yule mhuni anayetukana hovyo wa mtera.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...