Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Malecela kuburuzwa mahakamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Jul 24, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekosa uvumilivu na nimeamua kumfikisha william malecela kwenye vyombo vinavyohusika, hii ni baada ya kunitolea maneno ya kashfa na matusi kwenye mtandao huu baada ya kuhoji mwenendo wake wa maisha akiwa kama mtu tunayemtumainia kutuongoza siku za usoni aliandika hivi "umenifuatilia kwenye facebook ukataka nikusaidie kazi ya ukuwadi nika ku delete sasa unakuja huku JF angalia bwana hapa mjini utavishwa shanga" maneno haya hakika yameniudhi sana nafikiri kuna avenue ya kutosha kuweza kutengeneza mazingira ya litigation....laa sivyo afute maneno hayo na aniombe radhi laa sivyo nina msue kwa defamation na malicious utterances. Uzi alio nitukana upo hapa JF Naomba kuwasilisha!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kabla hujaja hapa umesham PM kumweleza nia yako!?nauliza tu!
     
  3. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Watuwazima hawatishiani nyau wewe, ha! Ha! Ha! Wewe tangulia tu huko mhakamani! Ha! Ha! Ha! What a joker!

    Le mutuz!!
     
  4. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pombekali gongo kwa kweli nina hasira sana amenidhalilisha
     
  5. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo shanga ushavishwa?
     
  6. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe upo online...tayari nimeandaa mchakato....kama huniombi radhi hatua za kisheria zitafuata ndipo utakapolia na kusaga meno.
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    malecela nakuunga mkono asilimia 99.999999 nakushauli umpeleke icc hapa bongo atawaonga majaji
     
  8. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe kuwadi?
    unakasirika nini kama si kweli?
     
  9. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Le mutuz hatari, wataka kumvalisha mtoto wa watu shanga?
    Za pingili ngapi?
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kaja hapo juu!!, huwa ninaamini katika busara na kujiuliza mara mbilimbili kabla sijafanya maamuzi, ni vema kuangalia the best path to end this!
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    eti we malecela umevalishwa SHANGA kwali au ni maneno ya vijana nahitaju JIBU
     
  12. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hayo ni matusi ni mahakama ndiyo itaamua lakini mimi namheshimu sana william kama kiongozi halafu anatoa maneno makali ya matusi simuelewi kabisa nampa masaa 24 aniombe radhi
     
  13. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ulikuwa na mpango wa kuzivaa?
    Au unazivaa?
    Mbona unapenda kukuza mambo yasiyo?
    Hapa JF tuna mahakama yetu,
    Majaji ni mods, ukitukana unaenda jela (BAN) wala hakuna kesi wala kujitetea.
    Iweje iyo ya kwako>
    Au biashara matangazo?
     
  14. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hivi vitisho ni vya kutaka kuvuta mkwanja tu
     
  15. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inavyoelekea ma mods wanampendelea William maana hajafungiwa licha ya kunidhalilisha mbele ya uma sasa atakutana na full force of our justice system
     
  16. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Don't make me puke!
    "full F.u*ck...ing force of..."
    Be serious!
     
  17. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - borther sipendelewi na anybody humu, na infact siku hizi nimejifunza kushiriki hapa bila kujihusisha na anybody hapa kama zamani kuepuka unafiki wa ajabu humu ndani, so kama una tatizo na mimi deal with me, nenda mahakamani kwanza wala usiwe na wasi wasi, watu wazima huwa hawatishinai nyau!! Ha! Ha! Ha! Unajua unanivunja mbavu sana!!

    Biig shoow!!
     
  18. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hauamini kama justice system yetu ni razor sharp subiri sasa uone jinsi pandikizi la baba nitakavyoligaragaza
     
  19. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani unanitukana halafu unasema nakuvunja mbavu? are you serious?
     
  20. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usijetoka mahakamani na shanga tu!
    Goodluck.
     
Loading...