Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Malecela kajiondoa JF kwa sababu ya ITIKADI. Zitto ndani ya ndege ya JK ni us

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Warue, Sep 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Warue

    Warue Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Leo star tv William Malecela Kasema alikuwa moja wa waanzilishi wa JF lakini alilazimika kujiondoa kwa sababu ya Itikadi ya kisiasa. Je Zito kuandamana na JK kwenda Ethiopia inatoa picha gani?. Je aoni kwamba wafuasi wake wanaonekana wamepotea?. The only trust I had for him is gone.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mbona mada inaonekana kama ya Le Mutuz kujiondoa JF ila hiyo hujaidadavua vya kutosha umejikita kwa Zitto? Hebu lete alichokizema William kuhusu kuwa mwanzilishi wa JF na kujitoa kwa sababu ya itikadi za siasa. Itikadi gani hizo?
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    The same 2 me mkubwa.
     
  4. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi cha StarTV Wiliam Malecela amefunguka ya kuwa kujiondoa JF, "KUJIONDOA JF KUNATOKANA NA TOFAUTI ZA KIITIKADI".

    Inavyofahamika JF watu wote au washiriki wote wanashiriki katika hoja mbalimbali kwa mstakabali wa kulijenga taifa letu kukosoana, kutoa mawazo n.k bila kujali itikadi, jinsia, kabila, dini n.k.

    Kauli ya Mh. William Malecela imethibitisha kitu kimoja sera ya CCM kinyume ya mahubiri yao majukwaani ya kudumisha upendo,mshikamano bila kujali itikadi, jinsia, kabila,dini n.k. Kama umeondoka kwa sababu za kiitikadi hapa alama ya kuuliza ???????.

    Na picha ambayo naipata ni kwamba CCM midahalo, kukosoana n.k. HAVITAKIWI ili kupata uongozi wa CCM unapashwa kukaakimya katika kukikosoa chama CCM ama kuyataja maovu yake.

    Nafikiri hii ni moja ya masharti ambayo yamekusukuma kutoka JF.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Serious?
     
  6. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umesahau ya Tido Mhando,tbc na kipind cha Mchakato majimbon,wamekwisha...
     
  7. K

    KANJARA Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika maisha jambo zuri na endelevu kwa mtaka maendeleo ni kuamini kuwa kuna wengine wanaojua zaidi yako hivyo utakuwa kubali kukosolewa na hatimaye wazo zuri na endelevu katika utatuzi wa changamoto mbalimbali za kidunia. Nadhani ndugu zangu wa ccmwanakosoa kwa kuwavamia wanaotoa hoja juu yao (person attack) badala ya kujibu hoja ni njia ya kuelekea kuizika ccm na kuifanya kuwa legelege, viongozi legelege matokeo yake kwa kuwa ni chama kinachoongoza dola ni kuwa na taifa legelege.
     
  8. z

    zulu12 Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko ni kuogopa hoja zenye mashiko kwani kiongozi imara na mwenye msimamo hawezi kufanya hivyo eti kwa kuogopa kutokubaliana,hapa mimi nawatahadharisha ccm kuwa wakizidi kumpatia vyeo siku moja akishindwa kukubaliana na hoja zao ataondoka tu so wasimwamini na hata cdm akija asipewe nafasi,the guy is not stable
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Binafsi yangu nilikuwa sifaidiki chochote na uwepo wake hapa jukwaani maana muda mwingi alikuwa ana utumia kwa ajili ya kujisifu na kutetea mambo ya ajabu ajabu yasiyo kuwa na tija kwa mustakabali wa taifa letu!

    Kuna mjadala ulisha wekwa kuhusu tabia zake za kuanika picha zake na wadada wakiwa viwanja wakijirusha kwenye blog yake. Nadhani huu ndio muda muafaka wa yeye kwenda kuendeleze blog yake ya madada poa home of great thinkers viatu vimembana!

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,215
    Likes Received: 11,565
    Trophy Points: 280
    Akwende.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,169
    Trophy Points: 280
    Nilipata bahati ya kusafiri naye gari moja for long trip toka Dodoma mpaka Dar na tulizungumzia kujitoa kwake, kwa vile sababu zake pia ameisha ziwasilisha rasmi kwa uongozi wa jf, kiukweli, sio za kupuuzwa!.

    Kwa vile mazungumzo yetu hayakuwa rasmi, kama nilivyoongea na Dr. Slaa, sio busara kuyaleta humu ila hoja za William sio za kupuuzwa.
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Aje basi tudiscuss, akijichimbia huko vichochoroni tutajuaje kama anahoja.

    Akumbuke kuwa MWANAUME HASUSI ANAPAMBANA.

    Come on mpambanaji William
     
  13. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Let him go because the destiny of JF is never tied to anyone who want to go. Let him GO
     
  14. Lait noir

    Lait noir Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwanini unamuita Muheshimiwa?
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hata sijui nikuelewe vipi..
    Lakini unanishangaza mno...
    Ulipata 'bahati' really ?

    JF si inatambulika ni 'user generated contents'?
    uongozi wa Jf hauwezi lazimisha wana JF 'wampende au wamfagilie mtu'
    Kama kaona hawezi tu 'challenges za watu wa jf' ataweza vipi challenges wa wananchi anaotaka kuwaongoza?
    Huu ugonjwa wa 'entitlement' na wewe umeanza 'kuushikia bango' ?????
    seriously ?????
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni mambo ninayojianda kuyasikia kwa viongozi wengi toka ccm kwani jf imekuwa ikianika maovu yao mengi sana
     
  17. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    unaweza kuthibitisha hili!hao wengine wanatoka chama gani!
     
  18. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wewe nawe! Kuna umuhimu gani sasa wa kutuambia kwamba umesafiri naye na ukaongea naye kama hutaki kutueleza mlichoongea? Unapenda sifa eeeh
     
  19. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    huyu mtu hana hoja! nimemsikia star tv. mwacheni aende amezidi kujigamba! pia nafikiri atapata muda mzuri wa kuwatumia makahaba wake!
     
  20. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu (WM) anashangaza sana, kwani wakati anaingia hapa alienda kutangaza kwenye sahara communications!! kama aliingia kimya kimya kuna haja gani ya kubeba matalumbeta wakati anajitoa? JF akili kubwa.............
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...