Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Malecela: ''Jonas Savimbi was a hero''

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Draper, May 30, 2012.

  1. D

    Don Draper Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ndio maneno ya bwana William Malecela

    Hivi huyu anadai kasoma Tanzania na kaenda National Service utadhani kuwa angeweza kujua jinsi gani mtu kama Jonasa Savimbi na waasi wake wa UNITA walivyo ua watu wengi INCLUDING comrades wetu toka hapa Tanzania ambao walienda kusaida wenzetu wa Angola

    This is a basic primary school history text book kama kweli alisoma kwenye shule zetu na kujua mchango wetu kama taifa kwa Angola na watu wetu waliopoteza maisha

    Kweli William Malecela tunakutegemea kuwa unawakilisha GREAT THINKERS wa JAMII FORUM lakini kama unafikia stage ya kumwona JONAS SAVIMBI as a hero then nashindwa kuelewa what exactly he stands for.

    Is it arrogance au ndio maisha ya kuishi kwenye Ivory tower na kuwa detached from the real world out there?

    thread hii hapa:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/270008-mwenyekiti-wa-ukombozi-na-ufahari.html


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Yaani wewe unaanzisha thread ya kuhusu thread!!! Si ukacomment kwenye thread husika!!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    i.d.i.o.t always will be :bange:
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    atakuwa alivutishwa bangi utotoni huyu sasa hivi ndio inampanda kichwani polepole
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Huyo ni maige mwingine
     
  6. D

    Don Draper Senior Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka tuko Primary tunafunzwa jinsi gani Tanzania ilivyokuwa ina sacrifice lives in Angola among others leo hii huyu mtoto wa Malecela ungetegemea kuwa walau alikuwa anajua zaidi jinis taifa lilivyokuwa lina sacrifice vijana (kaka zetu,baba zetu, dada zetu, wajomba wetu, ndugu zetu) kwa ajili ya ukombozi wa ile nchi toka wa akina SAVIMBI ambao leo hii William anajua onlice kuwasifia

    Hivi huyu kweli ana interest na hii nchi au bas tuu? One would have thought kuwa William alipata elimu nzuri na hata anaposema savimbi wa his hero does this mean kuwa William Malaecela ana sadistic tendencies za kua watu kama alivyokuwa Savimbi?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    talking of a son being 'an embarrassment to his father'
    this is it....
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    William ameshasoma sheria na haki za kiongozi wa upinzani?

    Binafsi nimeshindwa kuelewa kwa nini ameona SAVIMBI yuko level moja na Castro au Mao? Huyu mtoto ana elimu gani?
     
  9. D

    Don Draper Senior Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee Malecela akisoma hii sijui atasemaje

    sasa naanza kuamini hawa watoto wa Kishua wengi wako out of touch na watu wa kawaida

    na sasa naona hii resentment ya watu kwao ina kila sababu

    I bet he doesn't even know who Sekou Toure was let alone Thomas Sankara
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    This bumpkin's burgeoning burlesque balloons a bubonic balderdash in a badly buttressed ballyhoo.
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! jamaa anastaajabisha sana.
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,142
    Trophy Points: 280
    Huyo ni wa kumuacha kama alivyo.Najua Wengi wenu mnafahamu mzee Job Lusinde na John Malecela ni ndugu.Hivyobasi Livingstone na William nao ni ndugu. Kinachowatofautisha ni kuwa Willy kasoma na kutembea ila Kibajaji hana shule na hajatembea.
     
  13. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa nadhani alitelekezwa na baba yake,akaishi maisha magumu kwa hiyo elimu yake ni utata mtupu.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Heeee!!!
    Kwa kiyao maana yake ni kichwa tikitimaji lenye magadi soda!
     
  15. a

    andrews JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WILLIAM MALECELA NI ***** USIMJADILI KABISA HUMU:A S-baby:
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​hilo ni zezeta william
     
  17. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Au anafikiria kwa kutumia "masaburi"?
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha!
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180

    Ha! Ha! Ha! Ha! Ha!
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    " Ha! ha! ha! ha! huwa sisikilizi maushauri ya kunitaka niwe muoga muoga kama fisi, sikuogopa bahari bro miaka sita baharini, nimevuka Bermuda Triangle mara 3, mahali ambapo mabaharia huacha kazi wakisikia meli itaenda kupita hapo!" haya ndio majigambo ya Hilo baloon angepigana vita Kama mageneral wa kimarekani mbona tungemkoma nyani?
     
Loading...