Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Malecela ajitosa NEC-Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Koffie, Aug 29, 2012.

  1. K

    Koffie JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika kabisa ni kwamba Le Mutuz Big show, Le Baharia @NY City then Dodoma City amejaza na tayari amerudisha forms za NEC -Taifa. Jamaa anapambana na vigogo akina Lukuvi, Mwigulu,Mukama,Nape,Chiligati,Makamba,Shigella, Membe, Lowassa, Bhanji na wengine wengi kuwania nafasi 10 tu! Big up Le Mutuz
    Source: CCM-Lumumba
     
  2. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wasenzi kwenye nchi hii wanatafuta tu madaraka na utawala hakuna la maana hapo litakalo msaidia mwananchi wa kwawaida waliikosa ubunge wanawaniwa ubunge wa afrika mashariki wakikosa narudi NEC yaani full kutapatapa mpaka waupate uongozi ndio watulie waanze kula
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kule kura zinapigwa kiitifaki. Wanapewa viongozi wakuu serikalini wakifuatiwa na wale wa sekretarieti makao makuu ya CCM.

    Hapa Le Mutuz wetu ameshindwa hata kabla ya kupigiwa kura. Kwa nini hakwenda wilayani kwao kule kwa Mzee JSM? Siasa za CCM na nchi hii Le Mutuz hazijui na amechagua kujifunza kwa njia ngumu sana.
    Zile nafasi zimebaki 10 tu kwa bara.

    Humo kuna kuzingatia jinsia, uongozi mkuu wa nchi, uongozi mkuu wa CCM na ukubwa wa majina ya wagombea. Ndio maana unaona watu wazoefu na majina makubwa kabisa wamekimbilia wilayani.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    IMG_0473.JPG Amevaa kaptula
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwambie andae vitumbua tu, atapita. ila jana amekuwa na kashfa humu JF kuna ana tabia kama ya yule jamaa wa songea? mama na mwana, hajakanusha, so is it true?
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kweli Le Mutus amechemsha yaani kwa nafasi 10 haambulii chohcote labda angejaribu Wilaya ya Chamwino kwenye Jimbo la Mtera kina Lusinde wangeweza mpisha kidogo Halafu mbona anagombea kila mahali huko ni kujishusha kwani ukikosa kote na kila siku unakuwa kitukoNamshauri Le Mutus arudi JF tutakakomshauri kuliko huko alikoenda kufungua MaBlog kibao na kina Sinta ndo kabisa hakuna mashabiki wa kisiasa
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hili lijamaa linapenda sana kupata sifuri jamani!
    Anyway, anahaki ya kujaza idadi, manake asingegombea nani angepata sifuri!
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,441
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    unazungumzia picha na ma mdogo wake?
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yup! yup! wadau waliilinganisha na jamaa wa Songea...
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    304535_4485814622688_1963879997_n.jpg MTOTO.jpg
    3(2).jpg

    Kama ndio huyu jamaa, akishinda MODS naombeni BAN ya maisha.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mpaka hapo Le Mutuz ashashindwa hana chake
     
  12. m

    malaka JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Le mutus sio bure! sio mzima kidogo.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna wengine wanaingia kwenye siasa kwa sababu wazazi wao ni wanasiasa lakini hawana sifa hata kidogo.
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tanganyika bhana..... Kila mtoto wa kigogo anataka kuwa kigogo. Mfano makongoro nyerere, watoto karibu wote wa marehemu abeid amani karume (r.i.p.) watoto wa a.h. Mwinyi, watoto wa kawawa, wa sokoine, wengi tu list haiishi. Na le mutuz?? Kazi iko.
     
  15. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    hata mimi naona teyari keshaambulia patupu hapo.
     
  16. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Anaye mtu wa kuwagawia wajumbe "kitumbua"? Maana wajumbe CCM walio wengi wanapenda sana vitumbua. Shyrose ataongoza katika kundi hili.
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    mtoa mada naona ni kama ndio muhusika....:spy:
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hivi hii jf ndo wapigakura, makamisaa, ama tume ya uchauzi ya nec ya ccm?!, GT mnajiaibisha kwa kuhukumu wasioshitakiwa kwenu.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu kijana anahangaika kweli.myaaani utadhani kuku anataka kutaga...kujieleza kwenyewe hawezi atataka siasa
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Shyrose anagawa kitumbua kipi...?hivi hivi vitumbua vya kula au kile watu wanakula huku wamejifungia
     
Loading...