Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William J. Malecela kugombea ubunge wa EAC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yombayomba, Mar 9, 2012.

  1. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nyepesi nyepesi zilizotanta mitaa ya Mvumi, Mtera, Tegeta na Upanga ni kuwa baharia Mzee sauti ya umeme aka bwana William J. Malecela anajiandaa kugombea ubunge wa afrika mashariki kupitia No 1.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhh langu jicho ngoja nimsubirie marie atasemaje juu ya hilo..
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hizo nafasi huwa zinatolewa na Lowasa, kwa kuwa huyu kijana ni mkaidi kwa Lowasa basi ubunge huo atausikia redioni tu, Nape Nnauye hana nguvu ndani ya CCM kumsaidia katika hili. Amechemsha.
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hebu achana na baharia wewe njoo kwanza tumshughulikie Malima kuleeeeee Morogoro. Funga hii thread kwa muda basi hadi kesho tumalizane naye kwanza Bwana Mkubwa Waziri Malima
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yaani CCM ndio mtadhihirisha kuwa nyie ni bomu kabisa...huyu jamaa hayuko sawa,sijui nyie uwa mnamuonaje.Tembelea profile yake ya facebook ndio utajua naongea nini...kazi yake ni sifa za kijinga kijinga mno.Mara you know,you know nyiiiingi.Sidhani kama atafanikiwa kupata hata kura moja.Mimi namshauri kama kweli ana nia hiyo aweke pembeni kabisa,yeye zake sifa na asijaribu siasa.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna sehemu nawahi niatakuunga mkono baadae, hili jamaa ni kubwa kiumri lakini bure kabisa!
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo majina yote ni mtu mmoja? Mara baharia, mara Lee, mara Willy, mara......!!!! Huyu jamaa ni muhuni na hafai ktk nafasi yoyote ya uongozi. Aendelee tu kuwa baharia.
     
  8. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    WaTZ ndio nchi pekee ambayo kila mwananchi anazaliwa na kipaji cha siasa.
    Wabunge wa bongo:-
    waganga,waimba kwaya,waimba taarabu,mabaharia...! hii nchi bure kabisa.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hivi hilo lijamaa lina umri gani sasa hivi'halafu jamaa kilaza kweli hivi alishindwa kuja ku invest kwenye biashara anahangaika na siasa za bongo?sasa miaka yote newyork analeta siasa??wabongo bana!
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..Hussein Bashe naye nasikia anataka kwenda kwenye bunge la EAC!!

    ..wa-Tanzania tunatakiwa kupeleka "the cream of the cream" ktk bunge la EAC.

    ..kuna mambo mazito yanajadiliwa na kuamuliwa huko na ni vizuri tukapeleka wasomi, tena wale makini kwelikweli.
     
  11. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu usishangae, hii ni nchi ya kusadikika na kila kitu ni cha kusadikika tu. umesahau Dr na PHD holders fake nao wana vipaji vya siasa
     
  12. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Bashe akiwa mbunge inabidi Chiligati ajiuzulu maana walimyima kugombea ubunge nzega kwa kuwa hakuwa raia wa Tanzania. Sasa uraia kaupata wapi mpaka agombee ubunge safari hii????
    Mh. Kigwangala mfikishie ujumbe huu Mh. Chiligati maana nahisi yeye sio member wa jukwaa hili
     
  13. f

    frangerry Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salaam,
    kama kutakuwa na ukweli kwenye hili,ukizingatia exposure anayoonekana kuwa nayo kimataifa,may be ataweza kutusaidia kwenye mijadala ya bunge hilo kwa upana zaidi .
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wazinzi,waganga wa kienyeji,wauza unga nk.
     
  15. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakuunga mkono 100% Huyu kijana siyo mzima ana matatizo ya aina fulani. Ngoja wasubiri wataona. He is the type to committ in a mental insitution. Jamaa siyo mzima nadhani ndani ya magamba wameshamuona, ila kwa vile ni kurithiana lolote litawezekana tu
     
  16. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Tabia ya kupangiana ubunge itakoma rasmi 2015,kwani wabunge wa magamba watakuwa below 30% bungeni kwa hiyo mtu atauzika kwa seraq nzuri na utendaji makini si kama sasa ushemeji,ukwe na hata upenzi ndio kigezo cha kuteuliwa kuwa mgombea.Freedom is coming......
     
  17. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mijadala gani anayoweza changia?labda kuisifia Fm Academia.
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Mental case
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oh Ndio Maana alihudhuria Bunge Mara kadhaa walipokuwa na Vikao Dodoma kabla ya kuahirishwa, na alikutana na Wabunge kadha wa kadha.

    Hadi Mawaziri, Manaibu, Wabunge wa kuteuliwa, Wabunge Vijana kweli atapita Sababu Mtoto wa Mkuu anajua kujitangaza


     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu Matola,
    Pole na Bann. Naona hatimae umerudi.
     
Loading...