Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William J. Malecela anagombea kuwakilisha Wazazi wa CCM Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUMBIRI, Jun 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima mbele,
    Leo nimetoka kuperezi Facebook Wall ya
    W. J. Malecela nimekuta amendika hivi "People need your prayer, kesho ninaingia kwenye uchaguzi ninagombea nafasi mbili za kuwakilisha mkoa na saa 1 kesho asubuhi nitakuwa Star Tv Radio kuchambua kwa kina Bunge la Bajeti!! SO NEED YOUR PRAYERS; LEO KWANZA LOUNGE LATER NI MANGO GADERN KWENYE TWANGA SUGU; USIKU MWEMA NA MBARIKIWE!! - Wille".

    Kwenye Post nyingine ameandika hivi "Le Mutuz leo between my show at TV Star at 7. 00 this morning na later at 10.00 AM Uchaguzi wa Kuwakilisha Wazazi na CCM Mkoa wa Dar; THANK YOU GUYS FOR THE PRAYERS I AM SO READY AND SO HELP ME GOD!! LOVE YOU SANA GUYS!! I AM ON MY WAY!! - Le Biiig Show!! "Mwisho wa kunukuu.

    Concern yangu kuu kwa William, ni kwa nini safari hii kaamua kuingia kwenye uchaguzi bila kuja hapa JF kupata ushauri kama alivyofanya kwenye uchaguzi wa Wabunge wa Bunge la Afrika Mashariki? Alafu ni kwa nini siku hizi kapotea hapa jamvini?

    TUMBIRI (University of Hull, UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hawezi kuja hapa JF kwa sababu hajamaliza muda wa kifungo.
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mnamsononesha kufikia matamanio yake

    kauli kama 'le mutuz Wille una uchu'

    who knows labda FB imekuwa ground zero kuliko JF
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,136
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    mwisho atagombea mwenyekiti wa kijiji cha kwao huko dodoma!
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​kwani kule dodoma hakuna wazazi mbona kuna wagogo wengi kule dom dar hatutaki ombaomba tunasafisha mji wetu m4c 4rever
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila akija hapa anashindwa uchaguzi kuna wachawi wake humu...bora asikanyage hapa mpaka baada ya uchaguzi
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Willy usitusumbue bwana kila siku sala tu, kufanikiwa kwenyewe hufanikiwi, mungu anaangalia mtu rohoni, inaonekana huna dhamira ya dhati ya kutumikia watanzania ndio maana sala zetu zinadunda. Tulia acha kupaparikia madaraka
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa kila kukicha anagombea .. leo hiki kesho kile. Halafu record ya Le Mutuz kwenye kugombea vyeo ni mbovu mno (success rate 0%)?
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Alipata ban Mkuu?
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wakuu kwani W.J Malecela ana BAN ? kama anayo huenda yupo na ID nyingine humu anaogopa zitaunganishwa akisema
     
  11. a

    adolay JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Hafai kwa lolote kama ndiye aliekuwa anatoa star tv leo asubuhi utetezi wa ovyo kuhusu udhaifu wa rais.

    Ananidhamu ya woga na hajiamini na haamini anachokitetea.
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inavyoelekea!
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG] Banned


    Join Date : 15th March 2009
    Posts : 3,340
    Rep Power : 0
    Likes Received 1661
    Likes Given 1666


    Nimesearch W.J Malecela alikula Ban
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Ajamaliza kifungo chake JF...Kila la heri Will Dar
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    akshndwa inabdi agombee viti maalumu. DHAIFU
     
  16. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ritz
    We kweli hatari 2day unampondea magamba mwenzio?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    JF Rules lazima ziheshimiwe,watu hawaamini kama anaweza kula BAN! Ukienda tofauti na JF RUles lazima upate marungu.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Wewe humjui Ritz mie sio mtumwa humu JF yeyote atakaekwenda kinyume namkosoa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Na atapigwa chini tena huyo hana jipya!
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    nakupongeza kwa kusema hivi. Simamia unachosema usije ukageuka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...