Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Will you Invite Your EX To Your Wedding Ceremony?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Apr 26, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naomba kujua mawazo yenu juu ya hii habari...

    Nataka kupata jibu lako kama heading inavyojieleza wadau....

    cake.jpg
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama hamna bifu sawa tu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Which one. . . . .?
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    swali la utata Lizzy.....au cake imeku confuse?
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    He is my ex, I don't think I want to see him on that special day...
     
  6. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Co mbaya, kama mnaongea waweza mwalika, naye c atakuja na m2 wake, ila kwenye mkono wa pongezi anaweza acje, me x wangu 2lipoonana alilalamika kweli nimemnyima kadi ya haruc, nikamwambia ckujua unapokaa hata no yako ya cm ckuwa nayo, naye akaniambia eti amelipiza, ameoa na hajanialika kwenye haruc, nikamwambia hata ungenialika ruhusa kwangu ingekuwa ngumu, mana kwa mwanaume kutoka ni rahc kuliko kwa mwanamke, so hamna ubaya ni ww 2 mwenyewe uende au ucende. Wengine wanaogopa macho ya wa2, mana utakuta kuna waliokuwa wanamjua huyu alikuwa na uhucano na bw/bi haruc.
     
  7. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oohps. . not cool, inategemea lakini!!
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama hatuna ugomvi YES! Kuna some ex huwa wanageuka kuwa marafiki so akihudhuria ni poa tu
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nna zaidi ya 18. . . sasa which ONE?
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh..ww noma, niongeze na mm
     
  11. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nilimpa kadi lakini alinikomesha, alikuja na box kuubwa la zawadi alikuwa na furaha mno ukumbini. kwenye box la zawadi aliwekea Box la Condom na mche wa sabuni!.
     
  12. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kumbuka kwamba wedding ni Yenu na Sio yako peke yako..

    Hivyo kama haitaleta maumivu kwa partner wako (who cares..), ila kama italeta awkwardness am sure hata EX ataelewa asipoletewa kadi
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wa kazi gani?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mazingira yakiruhusu nitamualika.
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    itategemea tulivyoachana na mahusiano yaliyopo....
     
  16. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kugonga mhuri..
     
  17. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh ex wangu mimi hata namba ya simu siijui.

    Inategemea mliachana kwenye mazingira gani,kuna watu huwa wanawambia ma ex wao kuwa hata ukisikia nimekufa usije kwenye msiba wangu,nisije nikashindikana kuzikwa.
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du ulikuwa testa?? ... Teua wawakilishi walau 2 au 3 maana 18 ni wengi sana bana...

    Off topic.......
    Where is Zawadi??.....
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wa kazi gani?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa 18 ni wengi na wewe?

    Naona niwaalike wote ili zawadi ziongezeke.
     
Loading...