Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Will Smith Atamani Siasa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Regia Mtema, Feb 4, 2010.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu,habari !
    Habari nyepesinyepesi nilizozipata ni kuwa Galacha mahiri na mkongwe wa filamu na muziki,Willy Smith ameeleza kuwa amedhamiria kujikita kwenye Siasa.
    Kwa mujibu wa mkewe Jada Pinkett Smith,mume wake yuko katika dhamira thabiti kuhakikisha kuwa anajikita katika Siasa.
    Galacha huyo wa filamu ya The Independence Day awali alisema anatafakari maisha ya kuwa mwanasiasa,amesema ni jambo la kuchekesha kuwa nyota wa filamu maisha yako yote.

    Wakuu tunasemaje katika hili?
     
Loading...