Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wilfred Rwakatare augua ghafla

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uncle Rukus, Sep 16, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    TAARIFA ambazo zimethibitishwa na katibu wa CDM mkoa wa Mwanza Willson Mshumbusi ni kuwa Mkurugenzi wa taifa wa Ulinzi na Usalama wa Chama cha Demokrasi na Maendeleo (Chadema) Wilfred Rwakatare amelazwa hosipitali ya rufaa ya Bugado wadi namba J-2 chumba namba J217, baada ya kuzidiwa akiwa katika uchaguzi mdogo wa Igunga. Hata hivyo hali yake imeelezwa kuwa nzuri na bado anaendelea na matibabu yake.

    Inasemekana kuwa ugonjwa unaomsumbua ni Nemonia.
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Pole sana Kamanda.

    Ila mbona kama huyu kamanda tokea atoke CUF mi namwona kama afya imedhoofika au? Hata wakati wa maandamano ya Mwanza nilimuona kama weak hivi!
     
  3. M

    MAKAKI Senior Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mwanajeshi wetu MUNGU AKUJARIE AFYA TELEH!
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    get well soon
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Pole sana kamanda hawa jamaa kutoka kambini ni hatari sana walipewa mafunzo mengi wengine ni wapishi wa hotelini na wahudumu wa baa.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu rwaka.inaonekana Mwanza kuna baridi sana.lakini utapona tu soon.mia
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Laana ya kukimbia kimbia vyama inamuandama..
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole sana Rwakatare; tunakuombea upone haraka ili urudi kwenye Jukwaa.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kamanda Mungu yuko pamoja nawe hayo ni majaribu tu ya kawaida katika maisha na ukizingatia majukumu mazito uliyokuwa nayo huko igunga ukikabiliana na magaidi wa magamba waliopatiwa mafunzo maalum kambini shelui.
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni hatari kiasi hicho!
     
  11. m

    matawi JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Topical unatumia makalio kufikiria?
     
  12. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaka ye ni Daktari mkubwa, bila shaka ameishapeleka matibabu ya kutosha ,atapona haraka.
     
  13. p

    politiki JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    pole sana kamanda, tutazidi kukuombea kwa Mungu ili upone kwa haraka ili urudi kwenye uwanja wa mapambano huko Igunga hadi
    kieleweke power to the people. amen.
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Punguza ukali wa maneno, sema anatumia "masaburi" kufikiri.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Get well soon kamanda...we pray for you!!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Get well soon. Uwepo wako ni muhimu sana.
     
  17. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Wacha kiherehere wewe akihama yanakuhusu nini? Wewe endelea kupakatwa na mafisadi
     
  18. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Willson Mushumbusi ni Katibu wa Mkoa Chadema na, pole sana Rwakatare

    <br />
    <br />
     
  19. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Wewe mwanadamu gani usiye na chembe ya huruma?Kuwa na ubinaadam bana!
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kule cuf alikuwa anachakachua sana pesa za ruzuku mpaka akajenga lile gorofa lake pale kimara sasa huko uchagani(cdm) pesa zote zinatoka kwa saini ya mbowe na komu ( anthony),kwa nini asidhoof na hali hanusi tena?
     
Loading...