Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wilaya ya Rungwe Tukuyu mizengwe mitupu kweny kazi ya sensa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by lukme, Aug 5, 2012.

  1. l

    lukme Senior Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polen na kazi. juzi wilaya ya Rungwe Tukuyu walibandika majina ya wasimamizi wa zoezi la sensa. baada ya siku 2 taarifa zikaja kuwa majina hayo yalikuwa batili kwa sababu waliwaweka walimu waliokuwa wamegoma eti wanahofia wataharibu kazi. je ni haki kuwatenga walimu kisa walikiwa wanadai haki yao?
     
  2. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Wanaogopa wasije wakagomea zoezi zima la sensa acha wasiokuwa na ajira wanufaike japo kidogo jaman
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimegundua, kuna mtu mmoja hapa Tz ndo ile kauli ya kufikiri kwa kutumia MASABURI inamhusu, ila hatajwi kw2 kuwa yeye ndo The Biggest Potato,
     
  4. b

    bob68 Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa we watu waligoma na wanaendelea kugoma kwasababu hawajakamilishiwa madai yao unategemea watafanya nini wakipeleka maelezo potofu serikalini itakuaje? hauoni kuwa watakuwa wamearibu mipango ya maendeleo ya nchi,ni vema kwasababu watawapa watu wengine shughuli ya kufanya waliokuwa mitaani tu wakati wana elimu ya utendaji pia!!
     
Loading...