Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wilaya ya arumeru na sehemu nyingine za ar town zipo gizani kwa masaa zaidi ya 20

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MAN OF CHANGES, Mar 24, 2012.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hali ya kusikitisha na kukatisha tamaa wilayani hapa tangu jana saa saba usiku usiku mpka saa hii (tatu usiku) umeme umekatika na haijulikani ni saa ngapi au ni lini utarudi.kweli inasikitisha sana hasa unapofikiria kauli za viongozi wetu kwamba hakuna mgao,sasa hii ni nini?Nimewasiliana na jamaa wengine waliopo town ya Ar nao wanasema hawajauona pia tangu jana.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,112
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Arusha mjini wanapokea adhabu kwa kuichagua CDM na Arumeru tunaanza kuonjeshwa joto ya jiwe ili tujutie kuchagua cdm lakini hii haitatukatisha tamaa tutasonga hivohivo bila umeme hadi kieleweke
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Wanafanya mazoezi ili siku ya kura wakate pia ili zihesabiwe gizani na wao waweze kunyanyuka na mabox

    Si mtakuwa mnasema aha,kawaida umeme kukatika huku siku hizi,kumbe wao walfanya mzoee then mchezo usieleweke...kaeni CHONJO.
     
Loading...