Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wilaya ya arumeru gizani kwa masaa zaidi ya 20

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MAN OF CHANGES, Mar 24, 2012.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hali ya kusikitisha na kukatisha tamaa wilayani hapa tangu jana saa saba usiku usiku mpka saa hii (tatu usiku) umeme umekatika na haijulikani ni saa ngapi au ni lini utarudi.kweli inasikitisha sana hasa unapofikiria kauli za viongozi wetu kwamba hakuna mgao,sasa hii ni nini?Nimewasiliana na jamaa wengine waliopo town ya Ar nao wanasema hawajauona pia tangu jana.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    maisha bora kwa kila Mtanzania, danganyweni mumpigieni kura sioi muendelee kutaabika
     
  3. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hawaaminiki hao, inawezekana Wanahesabu kali, wanawakatia umeme leo na siku nyingine katikati ya wiki kwa muda mrefu ili siku ya kuhesabu kura wakate muone kawaida yao tanesco hivyo kuwezesha uchakachuaji
     
Loading...