Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wikileaks wakabidhiwa account za marais huko uswiss,nkapa,kikwete kusalimika??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Jamani sijui maombi ya watnzaniia na watu wa mungu yanazidi kuongezeka
    yaanni sijui nisemaje,,majuzi waliomwona mkuu wa wikileaks juan akipokea docs za watu wa uswiss walioiba nchi zao na kumwaga hela zao kule uswiss,,,

    jamani ndgu zangu nkapa na kikwete wanapona
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha Pdidy bana
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wacha picha ianze!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    :popcorn::popcorn::popcorn::popcorn::popcorn:
     
  5. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    this is obvious when the system wants to collapse
     
  6. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Corrupt.
     
  7. n

    ndogwila Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hii sasa inatisha,sipati picha atakayesimama kwa tiketi ya ccm2015 atawaambia nini wananchi wenye hasira ya kuibiwa rasilimali zao na vigogo wachache,ujio wa wikileaks ni kama ule wa nabii Mungu wabariki wikileaks.
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yaani napita kila uchao kuona kama wamekwishabandika............!
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Kama ni ukweli sijui hii Movie tuipe jina gani?
     
Loading...