Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wikileaks na balali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Dec 22, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimepata faraja kwa mtandao wa wikileaks kuonyesha ni jinsi gani serikali anavyokumbatia watuhumiwa wakuu wa rushwa na kikwete kutokuwa na dhamira ya kupigana na rushwa.
    hivi hakuna taarifa kutoka wikileaks zinazoonyesha balali alipo?huyu naye ni kiungo muhimu ktk suala zima la rushwa hapa tz,hivi kweli hatuwezi kupata taarifa za kuweza kuendelea kutufumbua sisi taifa la wadanganyika?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Kila jambo na wakati wake mpwa, taratibu tu yote yatakuja kuwekwa hadharani
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    May be one day it will be revealed
     
  4. t

    truth Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May be we should ask ourselves of all LEAKS pronounced have we seen any leaks from inside US, you probably get leaks about US in afghan, Iraq etc. It is probably a trap for you to send your own leaks ili mjianike!!! WAO WANAWACHEKA TU.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    siitaji wikileaks kwa swala la balali.
    -Mkristu afe mwili wake Uchomwe?
    -Mtu afe maiti yake isionwe hata na familia?
    -
    -
    -
    -
    I have the answer already, I dont need wikileaks for this!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Lol!!
    Mkuu ulipotelea wapi?
    nIPE STORY ZA IR!
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata kama ukiambiwa balali huyu hapa utafanya nini? Mbona mwenye kagoda unamuona kila siku na hafanywi kitu......why do you need "leaks" while we are leaking already?!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa, anataka kumwono presumed dead wakati aliye hai (Kgd) karibu naye hamjui kwa kumtambua kwa macho?
     
  9. October

    October JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo la Balali ni gumu kulitatua kwa sababu huenda Alifanyika surgery to change his appearance, na akapatiwa vitambulisho vingine na jina lingine. Kwa hiyo atakuwepo somewhere akifurahia ''matunda'' ya kazi yake. Kumpata itakua ngumu sana kwasababu wanaojua sura yake ya sasa ni wachache mno ambao hawataki aonekane.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkuu hapo hata mimi sihitaji wiki leaks waniambie kama balali is dead or alive
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi wanaotuhumiwa hapa nchini wako wapi vile!
    Ndo hao wabunge?? Wamechukuliwa hatua gani??
    Nchi hii bwana! Inawenyewe!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mlachake wewe ndo umeniambia siihitaji ushahidi mwingine!
     
  13. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Still more to come from wikileaks
     
  14. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo mengi hayahitaji Wikileakas.Hivi nani aliwahi kufa mazishi yake yasieleweke?Ni mjinga tu ndiye atasadiki.Balali ni mzima na nadhani safari hizi za JK huko US watakuwa wanakutana na kugonga mvinyo.
     
  15. u

    urasa JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mungu mkubwa hata wikileaks ya madudu ya ccm ktk uchaguzi huu uliopita yatakuwa wazi muda si mrefu,
    nchi ya kichaa chini ya mfalme ****
     
  16. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    I dont belong to any gossiping club but Balali yu hai kaka.

    Siri kubwa kaka. It's a TZ-US trade-off!

    George W Bush alikaa Bongo siku 4, unadhani bure hiyo kaka???
     
Loading...