Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WikiLeaks: Kikwete aliwaombea Jairo na January Makamba mafunzo US

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by status quo, Sep 7, 2011.

  1. status quo

    status quo Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    JK made a personal request to ambassador retzer for a management training of his closest aides, named january makamba and david jairo. This is why he hesitated remolving him from office.
    .and Requests Capacity-Building for State House Staff
    --------------------------------------------- ----------
    3. (C) President Kikwete also raised a personal request
    with the Ambassador: his desire to send his personal staff
    for management training in Washington D.C. He explained, "I
    would like to send some of my aides and maybe some press
    officials to the U.S. to gain greater experience on how to
    manage a President's Office." President Kikwete named two of
    his assistants, Januari Makamba and David Jairo, whom he
    believed would benefit from such training. Ambassador Retzer
    responded positively, assuring President Kikwete that the
    Embassy would look explore every possibility for facilitating
    such a training program. While on the topic of fostering
    government-to-government exchanges, Ambassador Retzer
    informed President Kikwete about an upcoming Congressional
    staff delegation, visiting Tanzania on August 8, to explore
    the potential for establishing a U.S-Tanzanian legislative
    exchange through the Inter-parliamentary exchange program.
     
  2. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    tutaona mengi na tutawajua wachawi wetu wengi tu..............subiri tu
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu nilisoma hiyo cable sikumbuki majina kutajwa unaweza kuweka link??????
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Mbona wengi sana wanasomeshwa na nchi za kigeni under institutional capacity building programmes.

    Nadhani kila linalotoka WikiLeak sio scandal. Haya tuendelee kujifunza kupembua ili kutenganisha mchele na mchanga, kokoto, mawe; na pia tuendelee kujifunza kupepeta kutenganisha mchele na pumba.
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo kazi anayoifanya ikulu hiyo........ aliyotumwa na wana Bagamoyo..........
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hiyo ni kweli kabisa! Ila tunajua na kufahamu hiyo "management training" ilivyompatia institutional capacity Bw. Jairo!!! Need we say more katika kutenganisha pumba na mchele..!!
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Duh aisee!!
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Unapokuwa ris rais hata kama ni kuomba msaad basi uombe msaada kama rais. Sasa msaada wa kusomesha watu wawili si hata Ikulu inaweza kulipia.

    Ningeelewa kidogo kama raisi aliomba msaada kusomesha maofisa wa ikulu na ikulu ndogo zote nchini eg watu 100. Yaani awe anaomba kitu kama rais sio kama yeye ndiye myikulu wa magogoni. Watu wawili kuna haja ya msaada.??????!!!!!!
     
  9. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutajua yoote ya ikulu mwaka huu.Msemaji wa ikulu shuhuli yake ni tete safari hii.
     
  10. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yeah! amepata ya kuyasemea maana kuwa msemaji halafu unakosa ya kusema inakuwa nouma kidogo.
    this is nice ataachana kuwapiga madongo wagombea ubunge wa upinzani huko Igunga,othwerwise angewasem sana.
     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona wikileaks mwezi huu wametukomalia hivyo? au kuna mchezo mchafu unafanyika kwa mgongo wa wikileaks?
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Jamani kaazi ya wazungu Libya inakaribia kuisha hizi chokochoko isjekuwa wanataka kuhamia hapa kwetu wafanye kama wanayofanya Libya na kwingineko! Najiuliza kuwa kwanini mambo haya yote yatolewa kwa wakati huu? mmmh MUNGU tulinde wana wako
     
  13. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi mmeshawatambue Rebels au bado mwajifanya vichwa ngumu. Subirini tu mtaona kuwa Asange anareport pentagoni.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio uache kulalamika maisha magumu sawa mkuu..
     
  15. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kw nini asiombe kujengewa chuo cha mafunzo hayo hapa nchini?
     
  16. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fungua pazia la wikileaks uone kilichopo nyuma yake. Nafikiri USA wamesoma udhaifu wetu na sasa wameanza kazi yao. Kumbuka raisi wetu alikuwa wa kwanza kwenda kumuona Obama, 2009. Haya mambo yamefanyika kabla ya hapo, je kuna nini sasa?
     
  17. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wikileaks is a pain in the butt!!
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Salva na kimbele mbele cha kutoa majibu safari hii analo sie yetu macho
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa watu kama akina kikwete yes..Wikileaks is such a pain in the masaburi!
     
  20. H

    HNIC JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,490
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    hivi yule mwanamke mmarekani mweusi ambaye alikuwa anashinda Ikulu anaitwa nani?

    Nadhani alikuwa anafanya kazi good works international na Andrew Young
     
Loading...