Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wikiendi njema kw!!a wanawake wote wanaoendelea kuvumilia ndoa zao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 9, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Bila kusahau wale walioseviwa kwenye simu""lowbattery""" simu ikiita mkeo anakimbiza simu kwenye charge nae
    nampa wikiend njema na wale walioshtuka msemo huu nao nawatakia wikiend njema maana mapenzi ni mavumiliano
    akuna aliezaliwa na mumewe ama mkewe basi na mie sioachi kujipa wikiend njema n a mama didy kwa kuendeleea
    kuvumiliana

    bila kusahau makobe wote waliokula mfungo wa eid wenzao wakifunga nao nawapa wikiend njema
    kwa wana jf wote hiinawapa wikiend njema whatever you do dont over do""

    nimesahau kuwapa wikiend njema wale wote walikuwa na watoto wa4 huku akijua 4 wake wote kumbe mmoja
    anamtunzia rafiki yake nanyi nawapa wikiend njema ila msiend e kupima tu dna
     
Loading...