Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki za maazimisho ya miaka 50 imeisha wizara zimehamia kwenye Shimiwi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Biz2geza, Nov 6, 2011.

  1. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hizi kodi ambazo zinatumika kwenye hayo matamasha zinatija kwa taifa?tungeehamua kuzielekeza kwenye matatizo yetu ya msingi zisingesaidia?
    Itatuchukua muda sasa kufikia malengo kwa matumizi yasiyo na tija.naomba kuwasilisha.
     
  2. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Dawa box la kura 2015,tatizo siyo Mashati rangi ya kijana kuchafuka,bali yamechanika kabisa,narudia dawa sanduku la kura---Out.
     
  3. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi output ya Hayo mashindano ya shimiwi ni nini kwa mtanzani wa kawaida? zaidi ya kuteketeza kodi zao na kunufaisha wachache.....
     
  4. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ofisc kwetu wameniteua kwenda shimiwi Tabora kwa wiki mbili and then Morogoro wakati mm hakuna hata mchezo ninaoucheza nimekataa kwenda siwezi kufoji hela za walipa kodi bure
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Another channel ya kutuibia hela zetu kupitia shimiwi. Bila shaka jana mliangalia sport kizazaa.
     
  6. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hayo mashindano hayana maana yoyote! Badala watu wakae maofisini wafanye kazi eti wako viwanjani wanashindana football, netball na kuvuta kamba! Jamani kuna mitanzania mijinga mpaka inatia hasira! Football wanafungwa taifa stars itakuwa ya shimiwi! Wizara zinaingia gharama kusafirisha na kulipa wafanyakazi per diem kwenda kushindana kuvuta kamba! Yaani watanzania hatuna priorities tunaburuzana tu bila kujua tuendako.
     
  7. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said Mwaj: Lakini utashanga hao ambao wamepewa Jukumu la kuhakisha matumizi ya kodi yetu zinatumika kama ilivyokusudiwa wamepiga kimya.Eti wenyewe mawazo yao wanakuza kiwango cha michezo Tanzania,Kumbe wanashindwa kutuambia tu kuwa hiyo michezo ni sehemu ya watu kujipatia Perdiem Tu.Mwisho wa haya yote aibu tu
     
  8. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nakusifia kwa kukataa Kufoji ila mkuu huna kweli hata kamchezo kokote unakoweza kucheza? Afya yako itakuletea mgogoro ambao utaigarimu taasisi yako zaidi...mmh hebu cheki BODY MASS INDEX (BMR) yako inaweza kukushawishi utafute mchezo wa kucheza ili mwaka kesho nawewe ukale hizo (PERDIEM)
     
Loading...