Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki ya wanawake Tanzania au wanawake wa ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Oct 2, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu

    Saa hizi katika viwanja vya mnazi mmoja jijini dare s salaam kuna kuna ufunguzi wa wiki ya wanawake unaendelea , nimejaribu kupita hapo kidogo kujionea mambo yalivyo na hali ilivyo , kwanza ukiwa nje utaona matangazo ( WIKI YA WANAWAKE TANZANIA ) lingine likisema ( WANAWAKE WAJASIRIAMALI TANZANIA ) lakini ndani ya uwanja wenyewe kwa sasa ni ngojera tu meza kuu imejawa na rangi za kijani , wanafunzi wanaoimba nyimbo za kusifu nao wako kwenye mavazi ya kijani yanasifu upande mmoja .

    Nafikiri waandaaji wa tamasha hili hawatendi haki , kama wanasema wiki ya wanawake basi waondoe alama yoyote ile ya kichama au kimakundi na waalike wanawake wote wa Tanzania bila kujali nani anatoka chama gani kama ilivyosasa hivi

    Enzi hizi ambapo wanawake wanatakiwa washikamane wawe kitu kimoja bado kuna watu wanawatengenezea makundi kama haya , wao wenyewe wanajitenga ndani yao kama hivi ilivyo kwa kweli sio dalili nziri hata kidogo .
     
Loading...