Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki ya usalama barabarani vs Mgomo wa waandishi wa habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Sep 12, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Nimedokezwa apa kuwa wiki ya usalama barabarani inaanza next week!
    Na waandishi wa habari wanasema wako kwenye majonzi ya kumlilia Mwangosi kwa siku 40 thus hakutakuwa na taarifa zozote zinazohusu polisi kuandikwa.
    My take
    Kwanza its the right timing
    Am sure TBCCm wao wataendelea as if wao sio waandishi wa habari
    Hofu yangu ni Arusha na Ruvuma kama walishindwa kuandamana watashindwaje kundelea kuandika habari za kipolisi kama ilivyo tamkwa na Nevil jana!
    Polisi kwenu ili liwe fundisho kila mtz ana haki ya kuishi na kazi yenu ni kulinda sio kuua raia,imagine kama hawa raia wasipokuwepo mtalinda nini?
    Keep in mind kuwa raia ni kama mteja kwenu treat him or her decently kama mtu ambaye amekuja kwenye duka lako kwa ajili ya mahitaji mbali mbali
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomba unielimishe TBC ni nini?????
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hiki ni kituo cha televisheni hapa nchini kinamilikiwa na watanzania walipa kodi la cha kushangaza kinafanya kazi kwa karibu na chama cha mapuuzi
     
  4. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nadhani TODO MHANDO kama yuko humu atakua na majibu sahihi zaidi.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Lumaga uko dunia ipi yaani TBC huijui?
    Unless kama ulikuwa una maana ingine
     
  6. G

    GlorytoGod Senior Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haujakosea kabisa kusema chama cha mapuuzi, umeifanya siku yangu kuwa njema, hili lichama siku litaondoka madarakani ninaendelea kuwaza chakufanya ili furaha yangu itimie tumechoka vyakutosha. Kwa wale waliomsikiliza kamanda wa anga juzi kasema msiangalie taarifa ya habari tbccm, wala msipeleke matangazo yoyote acheni wapaki na umagamba wao kitu kinafanyika hivi wanakuja kutangaza vingine ili kuwakosha mabwana zao.
     
  7. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tanzania boring Channel mnajua spelling nirekebisheni maana shule za kata hizi
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,541
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo barabarani kusipokuwa na usalama polisi ndio wamekomolewa?

    Kususia kuhamasisha usalama barabarani kunamdhuru polisi?
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Kwa Arusha mkuu jana walisema wamepisha mkutano wa mazingira umalizike na watapanga siku ya maandamano. Kwa upande wa maombolezo hata wao wapo katika maombolezo hivyo kama ni baridi ni kwa wote ambao ni wazalendo. Ila nina wasiwasi wale wahariri ambao wapo kwa ajili ya SSM wataandika, we subiri tuone kweli kama wao wataacha!! Kwa magazeti ya Chama na yale ya serikali wataandika tu maana wanalipwa kwa ajili hiyo including TBC1 and TBC Taifa. Ila si unajua tena wenye vyombo vya habari some are fisadis ambao ndiyo washirika wa SSM na hawataweza kutoandika, labda editors wagome maana hao ndiyo maguji kuamua ni kipi kitoke na kipi kiachwe!!!
     
Loading...