Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wiki ya nne nchi bila serikali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mutisya mutambu, Nov 22, 2010.

  1. mutisya mutambu

    mutisya mutambu Senior Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nashangazwa sana na mambo jinsi yanavyokwenda na nashidwa kuelewa nini maana yake.utakumbuka toka uchaguzi tar 31 ni wiki ya nne sasa,lakini yaliyofanyika hayaendani kabisa na muda wenyewe.mambo yanapelekwa polepole,tukio moja leo lingine baada ya wiki kupita.kinachomfanya asitangaze serikali muda wote huu waanze kazi mapema ni nini? watu wake aliorudi nao ni walewale sasa hawafahamu,au ni kuspend tu mpaka atakapojisikia.au anafikiri miaka mitano ni mingi kivile mkumbusheni kwamba ndio imeanza kujihesabia vile awe makini vijana wa sasa ni wengi na hawana mchezo wanafatilia mambo kwa karibu sana,namtakia kila laheri,tunategemea serikali ya maana isiyo mzigo kwa serikali
     
  2. KIGHERA

    KIGHERA Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atatangaza mkuu,tulia maana mambo mazuri hayataki haraka
     
  3. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Naona hamasa yako iko juu.Utajisikiaje wakirudi mawaziri wabovu walewale Ngeleja,Membe,Chiligati,Sofia Simba,Prof Magembe...teh teh teh
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona hao ndo first eleven?
     
  5. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mutisya mi sijui Waafrika nani katuloga!!Nakumbuka Marekani baada yakumchagua Obama Kenya(Kibaki)alitangaza kesho yake kuwa siku ya Mapumziko Kitaifa kwamba Mjaluo mwenzao kashinda,Obama mwenyewe hakupumzika Kenya wanasherekea Kitaifa ye Obama siku hiyo ameingia Ofisini nakuanza kuchapa kazi.Mi nadhani kuna haja kabisa kwa hawa viongozi wetu kupimwa akili zao kabla yakuwapa idhini yakutuongoza haingii akilini hata kidogo hasara iliyotokea kwakutumia Gharama kubwa sana katika Kampeni afu Mtu bado anapoteza muda tu bila sababu za Msingi tutacompasate vipi hii Loss!!.
    Just imagine kuna walimu wa Diploma waligraduate mwezi wa5 nawalitakiwa waanze kazi kati ya Julai na Septemba lakini hadi leo hawajapingiwa vituo vyao vya kazi na hawajui hatma yao afu still bado Mtu anapoteza muda.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    nadhani mkwere na familia yake wanataka wawe serikali kwa muda then ndo atafikiria kutangaza serikali mpya
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Nilisema kitambo nchi inaendeshwa na wafu mbona hamuelewiiiiiii?????????? ccm bana ilimradi liende..kinachomzuia mkulu kutangaza baraza la mawaziri ni nini au anasubiri kesi ya rada itajwe kuwa mhusika hana hatia halafu amweke chenge waziri wa fedha hahhahaha moto huo wa kuuzima sijui atakuwa nani??? Mkulu tangaza baraza bana acha kutuzingua. swali la kiuzushi wajameni 'katiba inasema nini kuhusu kutangazwa baraza la mawaziri??? ni baada ya muda gani baada ya 'rahiiiiiiiisi' kuapishwa oops nimesahau how to spell presidaaa kwa lugha ya kiswahili
     
Loading...