Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki ya mwisho Makamba aahidi OIC na Kadhi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MchunguZI, Oct 28, 2010.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ktk wiki hii ya mwisho nimekuwa nikipokea taarifa kwamba ziara ya makamba iliyoanzia kanda ya kaskazini akimnadi Dr Buriani, ilienda sambamba na kuwaahidi waislamu kwamba TZ itajiunga na OIC na 'watapewa mahakama ya kadhi' Haya aliyafanya ktk misikiti. Lakini kwa tahadhari kwamba CCM haikuiweka ktk manifesto yao.

    Hii nadhani imeenda sambamba na mazungumzo ya bw. Membe na wakuu wa madhehebu ya Kikristo, aliposema "...... lakini OIC wana pesa!...." Huyu hana maana sana lakini nadhani CCM wanafanya usanii kiasi.

    Iweje waliiweka kwa miaka mitano bila kuitekeleza, sasa hivi wanaiondoa ndo waitekeleze?
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    makamba na wapuuzi wengine wanawatumia waislamu vibaya, wanawafanya kama watoto, wakililia Gari unmnunulia pipi analamba anasahau, anasinzia.......
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    whois makamba by ze way!
    Ana uwezo wa kutamka hayo?
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    katumwa na jk!
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    shehe yahya Husein,makamba, tambwe na kingunge , ni washauri wa mambo muhimu ya kikwete
    [​IMG]
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Porojo zake tuu wataahidi ata kuwapeleka watu mbinguni.
    Maji ya shinngo
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Na kwa nini hiyo ahadi ya kujiunga na OIC akaitoe Arusha sehemu ambayo haina waislamu wengi badala ya Zanzibar ambapo ndipo hasa wanapojua faida za kujiunga na hiyo organisation?

    Hizo propaganda nyengine ni kiboko tena!
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I knew it
     
  9. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli mtu anaweza kwenda Arusha kutoa ahadi za maslahi ya Waislamu?

    Jamani hizi kampeni zingine mnajitia aibu na kuitia dosari CHADEMA. Jamani hizi kampeni za uzandiki hazitawasaidia isipokuwa zinaharibu all prospects za CHADEMA na mwisho watajikuta katika kapu la CUF. Pia jamani imefika wakati kuachana na hizi propaganda za kuwatenganisha watanzania maana mkae mkijua Tanzania ya baada ya uchaguzi ni Tanzania ya wote na sio ya Kikwete na Waislamu pekee......


    Na hili suala la kuanzishwa mahakama ya kadhi iweje abebeshwe Kikwete ambaye yeye alibebeshwa na timu ya ilani iliyokuwa chini ya Mwenyekiti Mkapa pamoja na kina Mzee Kingunge na Dr Mkama ambao hata kama ni wakristo lakini hawakuona kosa kuwa na mfumo rasmi na makini zaidi kuwezesha waumini wa kiislamu ambao nao ni watanzania kama wengine kufuata misingi ya dini yao kwa ufanisi zaidi?
    Hivi mnajua kuwa mchakato wa mahakama ya kadhi ulianzishwa na Rais Mkapa ambaye aliunda timu maalumu ya wasaidizi wake makini ambao walishauri kuwa hakuna kosa kuanzishwa mahakama ya kadhi na yeye kuridhia hilo kabla hajabanwa na some fanatics ambao walimtishia.

    Hivi mnajua kuwa suala na mswada wa sheria iliyoundwa na wasomi wa dini mbalimbali na magwiji wa sheria nchini ilishazungumzwa hata katika level ya parliamentary committees na kupitishwa ikisubiri baraka za kibunge miaka kadhaa hata kabla ya JK kuwa mgombea urais wa CCM.


    Hivi ni lini Kikwete aliwahi kutamka kuwa ataanzisha mahakama ya kadhi hata wakati ule wa kampeni isipokuwa alisisitiza kuwe na mjadala wa kitaifa kuhusu suala hilo na ndicho kilichofanyika na kinaendelea kufanyika. Sasa iweje leo muwe na guts za kusimama kumvisha msalaba huu Kikwete wakati mkijua wazi kuwa ILANI hiyo iliundwa na kupitishwa chini ya uongozi wa Benjamin Mkapa?
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    my vote is against oic and kadhi court. leo alshabab imeua wanawake wawili kwa sharia za kiislam. hii noma
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi kanda ya kaskazini ni Arusha pekee?
    Mwandishi kasema ziara ilianzia kanda ya kaskazini (ikiwemo Arusha), wewe na bange zako ushakimbilia na spin zako hapa za kifisadi fisadi tu.

    Gooosh Omar unatia aibu sasa.
     
  12. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    WASWAHILI: Mfa maji haachi kutapatapa..... CCM inatapatapa na ahadi zisizotekelezeka ili kukaa madarakani. Udini umejaa ndani ya ccm ndio maana nimeamua kuiasi
     
  13. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Oma, Hakuna anayeona mantiki ya kufanya hivyo. Lakini siyo ajabu kwa Makamba kwenda mwendo huo. Tangu aliponyamazishwa kwa kutaka aeleze historia yake ya ualimu, siku hizi hana la kusema. Hilo nalo hulioni.


    Nimeshuhudia akimunadi Dr Batilda kwa kusifia uzuri wake. Mbele ya TV huku akimuangalia usoni, watu wakicheka. Hilo nalo hukuliona?
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Omar ni spinner wa mafisadi wa ccm. Hawezi kukuelewa kabisaaa.
     
  15. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilishasema kuwa sibishani na watu wenye upeo mdogo kama wewe..........

    Love u
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    What did you know? kwamba Dr. Buriani anagombea Arusha au vipi? Na kwa nini ulilink OIC na Dr. Buriani?
     
  17. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtuhumiwa wa ubakaji
     
  18. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I love JF
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Omar, wewe ndiye mwenye upeo mdogo sana na kwa sasa unamkaribia mtuhumiwa wa ubakaji na mzee mropokaji --- katibu wako wa ccm (Makamba).
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    All of the above
     
Loading...