Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki nzima bila kutongozwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Jan 25, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,650
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 63
    Kila mwanamke ameumbwa na hulka ya kuamini kuwa ana sifa ya uzuri. Hivyo basi wanawake tunaamini kwamba uzuri huo unaonenaka kwa nje kupitia mivuto.

    Mivuto hiyo huwavuta wanaume wengine wakusalimie, wengine wapige jicho ili mradi wajiburudishe, na wale walio na ushujaa na ujasiri huwa hawasiti kukutongoza, na hapa kila mwanaume ana gia zake za kumwingia mwanamke.

    Je dada mwenzangu huwa unajisikiaje ikipita wiki nzima hujasalimiwa na wavulana wenye jicho la kukutamani, hujatongozwa na wala hujasifiwa?

    Binafsi last week ndio ilikuwa wiki niliyokuwa nimekosa kabisa watu wa kunichangamkia, nkajiuliza sana je nimezeeka au nyota yangu imetembelewa na mtu (l'm kidding, siamini mambo ya nyota)
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaniamsha tamaa mtoto wa mwanamke mwenzako
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mmmmmm!!
    Napita kwanza:car::car:
    Nitarudi baadae!!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,729
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Acha mawazo ya uzinifu - Fanya kazi kwa bidii kwa manufaa yako na ya familia yako sasa na baadaye
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,225
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 48
    Hivi kuna kutongozwa/kutongozwa tena? Hii fani ilikuwa zamani, sio siku hizi dada yangu.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,352
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    naomba lift
     
  7. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,555
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Mi cpendi kabisa kutongozwa wala kusemeshwa barabarani. Huwa naona kama vile nimedharauliwa. Hivyo hata ikipita mwaka naona sawa tu.
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,323
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    Nazjaz, ina maana kila jioni unafanya tathmini ya wakaka waliokuchangamkia/kukutongoza? maana mpaka unakuja kugundua kuwa siku ya leo sijachangamkiwa au hakuna aliyeniambia kuwa ananipenda ina maana unafwatilia sana hayo maswala.
    kwa kusema ukweli sijawahi kuliwazia hili, siku zinapita tu naona mambo yapo kawaida
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    :car::car::car:
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Duuuh! Kumbe badooooo! Ngoja niivunje hiyo wiki uanze kunihesabu mimi wa kwanza
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,145
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Nazjaz umenichekesha saana
    Kumbe kuna mambo haya tena oops pole sana
    Lakini kama unajiamini hata mwaka ukipita kuna tatizo gani?
    Haya mambo ya nyota kufifia yanatoka wapi?
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 4,718
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 48
    jitongozeshe
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Karibu Husninyo! Tusepe zetu manake unaezajikuta unamchapa mtu mzima fimbo kama mtoto hivi hivi.

    Tunaondoka zetu ila zingatia ushauri wa Baba_Enock hapo juu!!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,181
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 48
    Kaazi kweli kweli!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,352
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    kweli mwenzangu, unaweza ukajikuta unamtemea mate kumbe unatemea screen. Lol!
    Nitapita pita tu kuchungulia kwa juu juu.
     
  16. B

    Babygood Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-fire1: sioni kama kuna ulazima wa kutongozwa by the way wengi ni waongo na wenye tamaa, kila msichana akipita anataka amsemeshe!
    kwani wakikutongoza unakubali wangapi na kukataa wa ngapi?:A S kiss:
     
  17. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    :kev::kev::kev::kev::kev:
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari senyu binafsi, tumekusoma baba paroko mtarajiwa (baba enock)
     
  19. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usiwadanganye watu. Last week nilikuchangamkia mimi, ila hukuniona.
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh wanawake wana mambo...mmhh kumbe hiki kitu kipo ,nilikuwa sijui.
     
Loading...
Similar Threads - Wiki nzima bila Forum Date
Ni takribani wiki mbili sasa toka aende DAR anadai mimi si handsome tena Mahusiano, mapenzi, urafiki Apr 22, 2016
Mpenzi hatujaonana mwaka mzima, ananiabia wiki mbili zinatosha Mahusiano, mapenzi, urafiki Jan 20, 2016
Kiafya:Kwa wiki inashauriwa kusex kusizidi mara ngapi? Mahusiano, mapenzi, urafiki Nov 28, 2015
Mke wangu hatoi penzi, ananipangia ratiba kwa wiki mara 2 Mahusiano, mapenzi, urafiki Nov 24, 2015
mume analala nje wiki nzima bila mawasiliano na mkewe Mahusiano, mapenzi, urafiki Apr 26, 2013

Share This Page