Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki hii historia mpya ya Tanzania inaandikwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Mungu, Apr 4, 2011.

  1. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli kuishi kwingi ni kuona mengi!

    1: Muhimu katika habari kubwa na tamu za leo Jumatatu Aprili 4, 2011 - Kumbe kikombe cha Babu wa Loliondo ni USHIRIKINA!!!!!!
    2: Rais na waziri wake wa sheria watofautiana na muswada wa katiba wanaowasilisha bungeni wiki hii - kwa waliofuatilia kongamano la UDASA Jumamosi 2,Aprili 2011 watakumbuka cheche za akina Marando na Mtatiro, na Mbowe kurudi kwa umma; vigogo wa CCM waliingia mitini wakamsukumia masikini wa watu Prince Bagenda, ambaye naye kwa kuhofia cheche akaelekeza kwamba waTz wasidhani katiba nzuri itapatikana kirahisi (alinishangaza kama kweli hapa alikuwa anasemea CCM kweli?); kwa wadadisi linganisha habari za HABARILEO ya leo Jumatatu, Aprili 4, 2011;
    3: Mjadala na hatimaye kura ya wabunge wiki hii kuhusu muswada wa katiba mpya kuamua kama ni-sisiemu na serikali yake kusalimu amri na kufuta mtazamo waliopeleka bungeni wa rais kuchukua nafasi ya waTz kutengeneza katiba mpya ama katiba mpya kupatikana kupitia pipoooos pawa-ambayo kwa mtindo uliosemwa kwenye kongamano la Jumamosi kuwa ni ule wa Tunisia na Misri, na sasa Libya!
    4: Macho YOTE ya waTz kugeuzwa kutoka kwenye ushirikina Loliondo na kuelekezwa kwenye bunge Dodoma-patawaka moto!
    5: Hatimaye Tz kubakia kuwa taifa la viongoizi wanaoongozwa na falsafa ya ushirikina-rais kulindwa na majini ya sheikh na sasa serikali yote imejimwaga katika kikombe cha mashetani Loliondo!
    6: Bila shaka wanaJf nao hawatabaki nyuma!!
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Fuvu la mtu wa kwanza aligunduliwa bonde la olduvai, bila shaka kama kuna kiama kitaanzia Tanzania.
     
  3. n

    ndutu Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui umetuambia nini hapa na hiyo historia mpya ni ipi katika wiki hii!
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Msitarajie miujiza toka kwenye Bunge la Anna Makinda. Anajua kafikaje pale kwenye Uspika.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tz haiko hapa kuomba uungwana wa anne makinda, kama hawezi kufanya yanayoridhisha wananchi kiti kitakuwa KITIMOTO, wabongo wameamka.
     
  6. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja. Jana askofu kakobe katoa siku tano kilichoko loliondo kugeuka! naam wabunge 2one wapo kwa ajili ya chama au watanzania. makinda kuendeleza ubabe kuua hoja ya msingi ?? ? nadhani nina wazo mbadala kuhusu makinda. akiweka chama mbele kuliko utanzania then nitaandamana pekeangu mpaka dodoma kumpinga na kumtaka ajiuzulu. ukitaka kuniunga mkono then karibu. naunga mkono hoja. waheshimiwa jf.
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mamlaka na madaraka ya Spika ni makubwa sana ndani ya Bunge. Spika hana uhusiano wa aina yoyote na "wabongo" nje ya bunge.
     
  8. e

    emalau JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Hakuna ulichoongea hapa naona umechanganya mambo, mara ushirikina mara bunge mara majini mara falsafa tushike lipi tuache lipi? weka mada moja moja utafeli mtihani pamoja na kuwa na uelewa.
     
  9. s

    seniorita JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    confusion and contradiction of issues...that are not related...some comments on issues like loliondo are very subjective....
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bora usione,maana hauta kawia kupanic
     
  11. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mtoa hoja kaeleweka vizur sema nyie hamkaki kuelewa. simply kasema no of thing ar going 2 happen. sasa ni mnataka aongeze? kalagabaoo
     
  12. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na mtoa hoja kwa jambo moja; wiki hii ni ya kunyoa au kusuka. Wanaharakati na viongozi wa vyama vya siasa vya upinzani wakiruhusu muswada huo upite kama ulivyo basi hata mimi nitajiunga na Membe kupigia debe uraia wa nchi mbili, maana uzalendo wangu kwa Tanzania utakuwa umeingia doa.
     
  13. A

    Ame JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,747
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    OOh God of Mercy and abundant Grace ni wakati huu ambapo wana wako watarudishiwa ufalme wako? Niko magotini naomba Mungu aharakishe hiyo historia wala asikawie ili tuingie katika hatua nyingine ya kulijenga taifa na kuacha malumbano yanayoendelea kulinajisi taifa!
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fikiri kwa ubongo wako na uchague lipi unataka kuacha!
     
  15. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    umeelewa nini mara ushirikina mara historia mara bunge mra ana makinda kushindwa mara shehe yahaya labda arudie tutamwelewa
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Holly crap.
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha propaganda zako za kihuni,loliondo watu wanaenda kwa hiari yao na hakuna anaewalazimisha! Kama hutaki kwenda isiwe kero kwa watu wengine! Kwa vile wewe ni mganga wa jadi unataka watu waje kwako! Acha watu wafanye mambo yao kwa uhuru wao!
     
  18. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umesahau moja kuu,
    Wiki hii CDM iliendelea kusajili magarasa yaliyoachwa na CUF, safari wamemchukua Prof. Safari.
    Kumbuka wameshawahi kuwasajili Shaibu Akwilombe, Wilfred Rwakatare nk. Wote hawa hawakusaidia kitu kwenye timu yao mpya!
     
  19. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umesahau:-

    1. Marais Watarajiwa nao pia wametembelea Loliondo kupata kikombe. Wengine kwa siri na wengine wasiotaka unafiki wametangaza. Kwa hiyo Tanzania itaendelea kuongozwa na washirikina wanaoabudu mashetani hata baada ya CCM kuondoka madarakani
     
  20. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bweshu!!
     
Loading...