Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wiki end/siku yako haikwenda poa? cheka hapa na kisa cha ndoa iliyodumu siku 2.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NGULI, Sep 27, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanandoa wameoana siku ya pili tu wamepelekana kwa padri...akawauliza nini tena?

    MKE AKSEMA: Nilifikiri iko hivi ===========>

    ama hivi =====>

    kumbe hivi ==>

    bora talaka,

    MUME NAE KASEMA:

    nilifikiri hivi ()

    ama hivi ( )

    kumbe hivi ( )

    bora talaka ichukue nafasi yake

    wewe kama padre/mchungaji ungetoa ushauri gani?

    NB: wanandoa hawa hawakukutana kimwili mpaka siku ya harusi yao.
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa padre ningemwita mwanamke chumbani nihakikisha kama ni kweli iko ( ) au ( ) au () alafu ningemshauri mwanaume jinsi ya kufanya
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkubwa we uchungaji haukufai ungeonja wake za watu wote.....
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Heheheee, Pamoja mkuu.

    Mkuu kazi ya mchungaji ni kuhakikisha kuwa kondoo wa Bwana hawaparaganyiki kwa namna yoyote ile.
     
  6. J

    JackieJoki Member

    #6
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hhehehehe mimi sijui :confused:
     
  7. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaaaaaa

    ningewatoa baruti

    kwanza ninge waambia haya mambo ya vipimo kumbe mnyajua na ni kipi kina staili kwa kila upande hili kikamilishe kazi yake. Hivyo kuna ujuzi wa haya mambo pande zote ikiwa nyie watu wazima kwanini amkuya hakikisha haya kabla ya ndoa.
     
  8. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hahaaaaaaaaa

    Hawakuwahi hata kupapasana?? Ama ndo ile mchumba Kigoma wewe Dar.mawasiliano kwa simu tu.
     
Loading...