Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wifi yangu amezidi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Julieth Ms, Dec 5, 2011.

  1. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenzenu na wifi yangu mke wa kaka angu baada ya kuukwaa Ukurugenzi huko Dodoma ameanza nyodo zilizo pitiliza wakati nilimpokea mwenyewe mjini kaja kujiendeleza kimasomo Chuo kikuu na tulikuwa tunakula dagaa leo hii amepata ukurugenzi anasema hawezi kabisa kufika kwangu anataka alale guest nilipo muuliza mbona pakulala nimekuandalia akasema hadhi yake hawezi kabisa kulala kwangu mitaani pale guest bei gani chumba nikamwambia zipo za Tsh.10000-30000/= akasema hakuna guest yenye hadhi ya kulala yeye akaniambia anaenda Sinza kulala kwenye guest za hadhi yake kwakweli ubinadamu kazi jamani.
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala usiwaze maana anakuja na kajamaa kake so hataki ujue na siunajua tena wakurugenzi wanakuwa na mambo yao so usiwaze mtafutie Hotel nzuri tu wafaidi watu
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asikumize kichwa shosti,unajua kuna watu wengine malimbukeni na juu yakua amesoma lakini bado hajaelimika vizuri,chakufanya muangalie tu kama keshapata bwana sasa anaona wewe utambana hapo kwako, aende akishapigwa na chini atarudi au atasinga mbele.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nilidhani kakupiga wewe marufuku kwenda kwake?
    Mwache afurahie ukurugenzi wake, sio kila mtu ameridhika na hadhi yake ya maisha.Wengine ni pesa tu hawana.
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Labda ni for security reason, insurance haita mlipa in case ikitokea kitu in those guests? ila kwa kukataa kulala kwako nadhani kakosea.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tatizo ulimtesa kipindi alikuwa hana kitu pole sana kwa :embarassed2: ndio ubinadamu huo mama :shock:
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,465
    Likes Received: 9,186
    Trophy Points: 280
    Wewe nae ulitaka akuambie kinachompeleka kulala huko na wewe ni wifi yake kakuheshimu, unanini weyee?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Muda mfupi ujao utasikia kaolewa na mwenye hadhi inayoendana na nafasi yake!
    Hii ndiyo tatizo la wanawake wa bongo! Pumbavu zake huyo wifi yako (wakilisha tusi langu kwake)
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Usijali best...matabaka kwenye maisha yapo...
     
  10. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni definition ya mtu ambae elimu haijamsaidia hata kidogo! Na wako wengi sana!
     
  11. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona wakati hana kitu alikuwa anakuja kulala kwangu leo kupanda cheo ndo iwe dharau hivi?
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole .. usipende malipo kulingana na ulichotoa , wema ulioutoa kwakwe unatosha hakuna haja ya malipo
     
  13. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sasa unadhani huyo aliyemsaidia akapata huo ukurugenzi atalipwa saa ngapi?
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kielimu she wasn't deserved the position of being mkurugenzi, lakini Makalio yakampa qualification!
     
  15. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ana ulimbukeni huyo, we achana naye wala usimtafute, siku huo ukurugenzi ukiisha ndo utamuona!!!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED hiyo issue is not applicable ndoa nyingi zimeshindwa kuwork out kwa sababu ya upuuzi huo. Pesa + pesa = matatizo matupu, kitakachosaidia tu ni kutokuwa na financial harassment lakini mtu anaweza akawa na hadhi kwenye jamii lakini ndani ya ndoa akawa hana hadhi ( nadhani umenielewa ) i feel very guilty kwa kuwa do sana wake za watu tena ambao siwapati kwa lolote kiuwezo. hii sio story ni fact.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unataka kumlazimisha jamani?

    Waswahili nasi hatuna jema, ndo yake yale ya asipokua nacho akaja kwako ohhh ananijazi nyuma.Siku akipata akaenda kwingine ohhh kanidharau.We mwache akalale huko, kwani unapungukiwa nini?Ukute mtu na mumewe wamekubaliana alafu eti dada mtu ndio analalamika.
     
  18. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kaka yako ana hasara!!
     
  19. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kale kausemo kasemako ukitaka kujua tabia mtu subiri apandishwe cheo au apate pesa ndo anafunguka makucha yake.
     
  20. c

    christer Senior Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mi pia ninaye wifi wa hivyo wala siyo nyodo ana bwana huyo.achana nae
     
Loading...