Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wifi anatoa siri za ndani kwa housegirl.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by debon, Sep 10, 2012.

  1. d

    debon Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana jf. Mwenzenu wifi yangu ananishangaza na nashindwa kumsaidia. Ana msichana wa kazi ana miaka 20, huyo msichana sio kwamba katulia kivile anapenda umbea na akisikia jambo lolote anasema bila kufikiri. Wifi yangu yuko masomoni cha kushangaza karudi likizo na kumsimulia house girl kwamba ana wasiwasi mume wake(kaka yangu) anatembea na mwanamke ambaye ni jirani kwa sababu huyo mwanamke anampigia kaka yangu simu na kumtumia sms, mara anamsimulia hamwamini mumewe maana wanakaa bila kuonana mda mrefu. Mara ooh mume wangu ana mpango jambo fulani nimemkataza, mara ndugu wanaomba fedha tumekataa. Yani anamwambia siri zote za ndani. Na mimi nkifika hourse girl ananhmwagha kila kitu akisahau wale ni ndugu zangu. Na kama ananiambha mi bila woga majirani. Alafu anavyoongea naona anawadharau wifi na kaka zaidi. Naogopa kumwambia wifi awe makini na hg asijeniona namfatilia. Siwezi ongea na kaka nisijekuwa mchonganishi.Cha ajabu huyo hg anayemwamini nshamfurumua mara nyingh akimwandalia kaka chakula huku kavaa kanga na chupi tu. Mi sielewi
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Wifi mjinga.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ma house girl again

    kuna nini leo jf na ma house girl????????/
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kosa hata kumuuliza housegirl baba alirudi saa ngapi kama hukuwepo.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Ni tabia yake tabia ya mtu huipeleki shule mwache atakua
     
  6. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku yao.
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    jamaa kashamega hg lol...wee watafuta elimu wenzio wanakula raha kwa tani yao
     
  8. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wifi yako mjinga, tena ***** anampa Hg njia ya kumkamata mumewe, yeye kama hapati chakula cha usiku aongee na mumewe na si HG, ni kosa kubwa ambalo tunalifanya wanawake wengi.
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe umeleta huu uzi ili iweje? Tumnange wifi yako au? Unataka ushauri wakati wewe pia ni third third party?

    Ngoja nikwambie kitu...huyo wifi yako ni wa kumsaidia kimawazo na si kumtundika na kumcheka.

    Wanawake wengi wako so insecure na inapofikia situation kama hiyo si wote wana busara za yupi wa ku share nao yaliyopo moyoni. Wewe una mume?

    Ni kweli kuwa haipaswi kumuonyesha house girl kuwa huna imani na mumeo...ila fact kuwa yuko mbali ameona atapata clue kupitia kwa h/girl which is wrong. Lakini jua yuko confused na anataka comfort si kuchekwa.

    Ukizingatia Tanzania private investigators hawapatikani...unakuta anaamua kutumia any means at her disposal kukusanya data za mumewe.

    Muite umwambie kama unampenda wifi yako...mwambie huyu H/girl si wa kumpa siri zako...hata mimi najuua mnayoongea., hata majirani wanajua. Tafuta mwingine wa ku m-confide si h/girl...maana it seems like she needs someone to talk to.
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu walio soma dini wanasema ukisha ona mtu anamshakia shakia mme wake/mke wake na hafichi siri zake za ndani, basi kwenye ubongo wake kuna kasoro flani.

    Poleni sana kuwa na wifi kama huyo :biggrin:
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kama kweli unania ya dhati ya kuinusuru ndoa ya kakaako, tafuta namna na njia sahihi ya kukaa na huyo wifi yako na kumueleza madhara ya kutoa siri za ndani za familia yake. Siyo lazima uongee naye wewe directly ila waweza kutafuta watu wa karibu wakiwemo ndugu au rafiki wamama watu wazima. Uwe makini maana mawifi mara nyingi huwa mnatafsiriana vibaya kana kwamba mnaoneana wivu.
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kwanza nina wasiwasi na nyie mnamteta wifi yenu kwa h/girl...ni mule mule tu.

    Wote mna feed data zisizomuhusu kila mtu kwa muda wake.
     
  13. C

    Concrete JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii ni dalili kwamba mume anakula wote yaani mke, house girl, jirani na dada mtu. Ama kila mmoja anang'ang'aniwa kuliwa. Huu ni wivu wa wanawake kwa mwanaume lijari.

    Ushauri wangu kama umeshaliwa nenda tu kapime ngoma ili uwahi dawa kama mambo yatakuwa yameharibika tayari.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Katika watu wote kwa sasa mwogope sana house maid. Mipaka yenu iishie kazi na huduma zake tu no more!! Ukimleta karbu kila kitu kitakuwa karibu. Jaribu uone!!!
     
  15. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    eti umeaona eeh?
     
  16. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mbona na wewe unatoa mambo yenu ya ndani na kumwaga JF? Wewe utakuwa hatari zaidi
     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Tena unaweza kuta naye ana discuss na huyo huyo h/girl na majirani pia. Maana anaonekana yuko aware na data walizo nazo majirani...amejuaje kama nae akai kwenye majungu na umbea?

    Haya mambo ya uwifi haya. Mi nashukuru mume wangu kwao wote ni wanaume.


     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    una uhakika wifi yako anamwambia hayo hg?
    Isijekuwa hg keshaonja vya kaka yako anatafuta kuleta chokochoko?
     
  19. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,373
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye green hapo....u can hire me if hujiamini....
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Biashara matangazo ati. Wewe toa terms mbona wateja tupo.

    Nilikuta comment moja Michuzi Blog. Jamaa analalamika eti kuna kampuni iko PPF Tower inauza software za kutrack mazungumzo ya simu.

    Mimi mwenzenu nikaona mbona hii ni good news. yeye kaona ni kikwazo...kumbe ameitangaza kiaina. Anasema serikali iifute. Mwe! Nikija huko lazima niitafute aisee.



     
Loading...