Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wife of Yesterday ,Today and Future! pictures

Discussion in 'Jamii Photos' started by qq.com, May 1, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wife1.jpg

    haya mlioko kwenye ndoa
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Juzi niliona mdada mmoja anaitwa Joyce Kiria akiyapigia sana kampeni haya...
     
  3. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haya mimi niliona,huyu dada ni mjinga sana
    anayotaka ni ngumu sana,eti mwanaume amchemshie maji ya kuoga mkewe na kumpelekea maliwatoni
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Naamini tutakuwa hatumjadili mtu, but tunajadili yale aliyokuwa anaongea...
    Eti sio vibaya kwa haouse girl kufanya usafi kwenye chumba cha baba na mama wenye nyumba, as hata hotelini wahudumu ndio wanaofanya!!!
     
  5. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    no no,kama mtu anachemsha katika public kupitia tv show si viabaya kumchana live,
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    full cr*p.... ndio ukombozi wa mwanamke huo?
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mbaya zaidi kawakusanya mahausgel kibao, alafu ndo anawafundisha hivyo, na anatetea kuwa house girl lazima afanye kazi zote hapo ndani as yeye ni mfanyakazi wa ndani!!!
     
  8. J

    JOJEETA Senior Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elimu yake ndogo huyo anaharibu kabisa
     
  9. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yaani ile show ilimshushia alama kibao Joyce hajui tu.
     
  10. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Aende shule kwanza asitegemee kubebwabebwa tu
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Elimu yake ni darasa la saba hataki kwenda shule anaona pale ndio kafika, nilishawahi kumsahuri asome QT ili pate elimu zaidi akasema ni kupoteza muda, darasa la saba anataka kwenda chuo cha uandishi wa habari wapi na wapi.

    Alikataa shule akakimbilia ufanya kazi za u-house girl kwa wahindi ndio kazi aliokuwa anaifanya kabla ya kuingia kutangaza sasa kwasababu alikuwa anafanya usafi kwa wahindi anafanya kote chumbani hadi kufua chupi zao naona naye anataka mahouse girl wafanye kama alivyokuwa anatumikishwa. Tena anasema hata kufua chupi ya boss wako sio shida kwani nimoja ya kazi za housegirl nilimtoa thamani kwa kweli.

    Mwanamke mwenye akili timamu hawezi kumruhusi housegirl kufanya usafi chumbani kwake wala kufua mashuka anayolalia na mumewe.


     
  12. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama ni suala la kumpelekea maji maliwatoni tu.. hiyo hapana.
    Lakini akitaka kukogeshwa, anipigie simu tu. :croc:. Hiyo kazi nafanya free of charge..!!!:lol::lol::lol:
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...