Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wife kutengenezwa kucha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by babukijana, Oct 21, 2011.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    niko bar hapa na mshkaji wangu,kapita kijana wale wa mitaaani kutengeneza kucha,wife wa jamaa yangu kamuita kwa shangwe wee njoo
    dogo akaanza mambo yake,mara mguu wa wife wa jamaa aunyanyue aweke begani,mara amtanue mapaja,mara yaani visa tu
    huyu kidume ye karelax tu na ndovu yake wakati wife wake anaugulia kwa raha ya kupakwa kucha rangi
    sasa hapa huyu kidume akichukuliwa wife na mpaka rangi kucha atalalamika?
    Maana huwa inaanza hivi hivi
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mimi nilishapiga marofouk hii habari, huwa nafanya mwenyewe............................vifaa si vinauzwa madukani bana.........
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wewe kama mimi!
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    hapa najua nna kazi ya kusuluhisha ndoa baadae.
    Mbaya zaidi kwa uzembe wa huyu jamaa
    maana baadae wife atachukua no amwambie mtengeneza kucha aje amtengenezee kucha nyumbani
    na ndio hapo ndugu yangu ataisikia ndovu yake chungu
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We sema tu umemtamani wife wa rafiki yako huyo na unamuonea donge mpaka rangi. yaani umepata picha ingekua ni wewe ingekua ndio njia ya kuanza kabisa mambo hapo hapo...
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ha ha haa,aisee we roulete mi sina hamu kabisa hapa nilipo nshakamuliwa vya kutosha,halafu wife wa jamaa sio dizaini yangu,we fikiria mke wa mtu anayetembea na jezi ya taifa star mitaani atakuwaje
    anyway its nt my type
    maybe wewe russian ntakufikiria
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    ndo mambo ya bongo hayo na bado utaona mengi zaidi.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Haki ya Mungu, siku nikimkuta mke wangu anafanyiwa huu upuuzi atanitambua. Hawa jamaa si wazuri.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio wapaka rangi wote wenye tabia hizo ni baadhi tu,wengi wako kikazi zaidi,isitoshe hata wale wenye tabia hivyo sio kila mwanamke wanamfanyia hivyo,inategemea na ww mwanamke umejiachia kiasi gani,wale wana tabia ya kumsoma mtu kwa kumwangalia machon ukiwa serious na wala hucheki cheki nao wala kupiga story za kijinga nao,wala hawathubutu wanapaka rangi na unaondoka kwa aman ila ukiwachekea tu utashangaa na roho!!!
     
  10. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dah mimi huwa inanikera tu pale jamaa anapochukua mguu GF na kuuweka kwenye u.boo(halafu ukute jamaa anaukwasi ile mbaya na anaupimia na wakwako!) wake huku akisugua na kumshika unyayo!..........mjini shule!
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    dah ilipoishis mkata kucha kalipwa 12000 sasa sijui ndo bei au,akasahau na kikatia kucha mume kakiona,kaanza kumuita mkata kucha achukue,bwana kifaa chake,mkata kucha kaona anaitwa ishakua soo isiwe tabu katoka nduki vibaya
     
  12. P

    Punguli Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kunae mama mmoja hapa mtaan kwe2 almwta mpaka rang kucha hku akiwa na kanga moja na taulo. . Den akamwambia aende ndan akampake rang! Je, kama ndo wife utamfanyaje?
     
  13. P

    Punguli Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cku utakayomkta mpaka rang kcha ypo mezan amekarbshwa chai na mkeo. . . Alaf anakwambia et amemwonea hruma, na anajfanya n ukarmu utamchkliaje wfe?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tunapakwa tu ila hisia zetu huwa hazipo pale.
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    walivyo na mbwembwe kama madada wa salon tu kwenye scrub wanavyootufanya
    maana kuna kamoja kanantia majaribuni na hizo style zake kanatumia we ngoja tu
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa..inawezekana..loh!
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Na ajitokeze mmoja aliyewahi kutaka kuvunjiwa heshima na hawa wapaka rangi za kucha..
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa..inawezekana..loh!
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mpaka watengenezwe kucha na wanaume mitaani?

    Kwangu kwanza ni ukosefu wa class kwa mwanamke mzima kunyanyua mguu sijui mko bar sijui mko wapi mbele ya wanaume wengine tele ati unatengeneza kucha!
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani ww uko na akili sana mana wa ivi ni wawili tu ktk mia nazani ni ww tu na mchumba wangu mm tu
     
Loading...