Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wife anapokulalamikia rafiki yako anamtaka....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JoJiPoJi, Jan 10, 2012.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kuna ka mtihani kananiumiza kichwa kidogo...
    kuna jamaa amehamia hapa mtaani kama mwezi mmoja hivi.
    baada ya wiki wife akaniambia huyu jamaa anamsumbua kwa kumpigia simu za kumtaka...
    nikamwambia aachane nae.
    sasa jana nimeshika simu ya wife nimekuta kuna sms za kumtukana jamaa. sasa nipo sielewi nimuadhibu wife kwa kuendelea kuwasiliana na jamaa au nimuadhibu jamaa kwa kutaka kuharibu nyumba yangu.
    NIPO NJIA PANDA
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Hapo dili na mkeo tu. Yeye ndo aliyekula yamini ya kuwa muaminifu kwako.
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wife kamtukana jamaa kwamba asimsumbue au kamtukana kwa sababu ipi? Lakini pambana na mkeo tu hapo in any case
     
  4. m

    muhinda JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yaani una akili wewe. Mi huwa nashangaa watu wanaofunga safari kwenda kutukanana na ma third part.
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Inaniumiza kichwa sana hii kitu
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo kwa vile umemjua, anatongozwa na wangapi na pengine anawakubalia na huwajui?? mwanamke hatoacha kutongozwa, mweke mkeo sawa na mtunze kisawasawa...! na watch out,mara nyingi wale wanaume anaokuambia wamemtongoza pengine hawana kitu kinachomvutia au pengine yeye ndo kajipeleka...tumia hekima, ww deal na mkeo!
     
  7. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamaa alipataje namba ya mkeo?
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    anamwambia asimsumbue yupo na mume wake, lakini si nilimwambia aachane nae?!
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    swali gumu sana hilo
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    nimekielewa ila nahisi wewe hujanielewa
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    au wametibuana ndo akaanza kumtukana?
    Kama humtaki wala huna wazo nae hata kumtukana is a favor.
     
  12. d

    dorry Senior Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkeo ndio mtuhumiwa # 1. Kwa nini alitoa namba ya simu kwa mtu anayemtongoza?
     
  13. d

    dorry Senior Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ina maana kama mumewe asingekuwapo ruksa kusumbuliwa?
     
  14. d

    davestro Senior Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapigwa la macho na wote wawili!SANUKA ARIF
     
  15. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na pia ajitume
     
  16. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hili nalo linawezekana..
    huwezi jua
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyo jamaa alipataje namba ya mkeo? Isije ikawa walikua wanajuana kbl jamaa hajahamia hapo kitaa na baada ya mke kuona jamaa kahamia mtaani akajua ishu itajulikana akaamua kujihami mapema kwa kukwambia kuwa jamaa anamtongoza! TAFAKARI KWA MAKINI SANA KABLA HUJACHUKUA HATUA YOYOTE
     
  18. d

    dorry Senior Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pole, lakini suluhisho lipo. Mbane ataeleza yote na kwa pamoja mtajua cha kufanya kukomesha kero hili.
     
  19. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ushauri wenu unahitajika nini nifanye
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Mkabe waifu
     
Loading...