Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wife alipotakwa na Dean of Faculty...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ramos, May 27, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This is a true story...

    Mwaka mmoja baada ya myfriend kupata 1st degree alioa na mwaka mmoja baadae alirudi chuo kupiga masters. At the same year wife wake aliregister for bachelor at the same faculty. Mwanaume alielewana na dean wa faculty anayosoma na one day alimtambulisha mywaif wake kwake walipokutana barabarani. Muda mfupi baadae dean alianza kufundisha first yrs, darasa analosoma yule waif. Hapo ndo mambo yalipoanza; dean akaanza kumtaka waif wa mwanafunzi wake (wa masters). Waif inasemekana kakataa na kuona zee halielewi kamtonya mumewe.

    Mwanaume kaamua kuwa "muungwana" na kumuambia waif amkomalie, asimpe na tena amwambie kuwa ameshamsema kwa mumewe. Dean hajaelewa, akaendelea na usumbufu. Mwenye mke kaamua kuwa anachukua simu ya mkewe pale dean anpoanza ku-sms anajifanya ndo mke anamtukana na kumpaka dean ile mbaya lakini dean haelewi anabembeleza tu.

    Dean anaamua kutumia chance ya m'mke kwenda field practical Arusha, kajipangia kwenda kusupervise huko ili anase ka-prey kake. Kwa bahati Dean anakosea mahesabu by the time anafika AR m'mke yuko Moshi, wanapowasiliana dean kamconvince kwa kila namna aende AR. M'mke anajifanya kakubali, ataenda next day kumbe kapanda gari kurudi nyumbani ambako anampa husband wake cm na kumuonyesha msg zote. This time jamaa akitumia cm ya mkewe anamzuga dean kuwa ndo anakuja AR, amekubali na anamuuliza wakutane hotel gani. Dean anafurahi anamwaga ma-msg ya kimahaba ambayo jamaa anaamua kutumia kama ushahidi. Anaamua kupeleka mashtaka kwa mkuu wa chuo (DVC) kushtaki dean na anamuonyesha msg zote.

    Oooooooh, kumbe DVC nae walewale! Kesi ya fisi kula mbuzi anapelekewa Chui!!!!

    Take care. Inaweza mtokea mwanaJF yeyote humu na pengine hatua za kuchukua zingeweza kuwa tofauti sana na huyu myfriend...
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Duu hii kali, ila imefanana sana na hadithi za M.M Mwanakijij original!
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Takukuru?
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kwanini asingeingia kati na akamkanya Dean yeye mwenyewe? Mwanamke anapokuletea kesi kama hiyo wewe muewe utakiwa kupaza sauti na kumkoromea huyo dean aachane na mkeo, sio kuanza kutumia simu ya wife kumtukana. Haisadii, ipo siku mwanamke uzalendo utamshinda, na asimlaumu!
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kuhusu hiyo bold kwani yupo FAKE?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I mean ni mtunzi mzuri wa hadithi za hekaya Hii ya Dean kumtaka mwanafunzi imekaa kama uzushi. Mfano hadithi yake ya sasa "[FONT=&quot]KUMBATIO LA MWENYE MAKOSA"
    [/FONT]
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mi naiona kama Shades of Sin vile.
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :angry:
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani huenda kuna ukweli wadau, huwezi jua.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Takukuru wanaingia vp hapo mkuu? Usiovariakti mkuu.. Jamaa anataka akate kiu tu, hajasema atamfelisha huyu Graduate Student / Husband..Hawa ndio viungo-wakabaji mahiri kabisa hapa mjini..lol
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Au basi ampe mara moja yaishe :cool:
    On a serious note: Jamaa akubali kweka masters yake rehani amvae prof wake uso kwa uso., uanaume unakuja kabla ya masters.
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sema tu ni dean wa chuo gani mkuu maana hayo yamekuwa kama kamchezo ka kawaida kwenye vyuo vyetu, nani wa kulaumiwa? Mi naona wote maana hata hawa wanavyuo wetu huvaa nguo za mitego sana na mwalimu si malaika nae anapata mihemko, bali kuna wale wahadhili ambao hulazimisha penzi hio sio nzuri kiamaadili.Anyway inabidi tubadilike kwani inawezekana ngono kati ya walimu na wanavyuo kuondoka vyuoni.
     
  13. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    That is the only way to go. He should beat around the bush. Amvae uso kwa uso na kuwambia aachane kabisa na mkewe. Na huyo dean atamuheshimu kwa hilo.

    Au akifanya mchezo, wife mwisho atachoshwa na usumbufu na atamuua akubali yaishe.
     
  14. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uyo mwanaume atakuwa hana akili. kwani akimtokea dean na kumweleza ukweli kwanini anamfatafata mkewe anaogopa nini, wakati hata ushaidi anao kama wakifanya mbaya masomo yake? mimi ningemtokea na ningemuweka kiganjani hakika....hahaha, si mangumi kwasababu kupigana ni dhambi, ila angeniheshimu na kuniogopa kuanzia siku hiyo na angeenda kuwaambia na wengine.
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Haya mambo yapo sana na wala si hadithi ila ninachokiona hapa jamaa anaogopa kuweka rehani M.A yake ndio maana akasuasua kumkanya den mpaka jambo likawa kubwa

    Hat hivyo kunakitu kinanichanganya kama huyu dean ni mshikaji wake na jamaa wa mke kwanini basi hata hasiongee naye kishkaji?

    Au kama vipi naye amtafute mke wa dean aanze kupiga jaramba ni kama alivyosema MwanaFA kuwa haipunguzi machungu lakini inarudisha heshima ya kiumeni
     
  16. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh , JF inafurahisha sana jaman1
     
  17. R

    Ramos JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli sitaweza kumtaja ili kumtunzia kiasi kidogo cha heshima alichobakiwa nacho..

    In addition, huyu dean ana history chaf ya kuchukua wake za watu. Miezi miwili iliyopita alivamiwa nyumbani na waliodhaniwa ni majambazi lakini baada ya kufanikiwa kuescape na kujificha kwenye migomba iliyopo kwenye Garden yake, jamaa waliondoka bila kuchukua chochote pamoja na mkewe kuwasihi wachukue hata magari, lakini wao wakadai walikuwa wamefuata roho ya mumewe kutokana na kutembea na mke wa mtu...
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I cant take this, imekaa kinadhalia zaidi kuliko ukweli! Mkeo awe anatongozwa na wewe unajibu sms....basi huyo mke ni loose ! Inaamaana wale wengine wanaomtongoza na hakwambii huwa anakula nao uroda? Hakuna prof anayelazimisha mapenzi kwa nguvu hivyo. Huenda huyo mdada alitaka maksi za bure na mzee mzima akamwambia leta vituz
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Aaargh...
    Masa, tufanye hadithi yenyewe ni kweli......hivi mtu anataka kuingilia taasisi yako takatifu halafu unabaki kulalamika??? Nichezee kila mahali lakini sio kwenye holy matrimony.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu si ndo hapo jamaa analeta mzaha kwenye holy matrimony! Nashawishika jamaa ameweka utunzi zaidi kuliko uhalisia.
     
Loading...