Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why You?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mosachaoghoko, Aug 20, 2011.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf naomba kufahamishwa zaidi mbona siku hizi kila dada/mama unaemtongoza an wakati mwingine wengingine wakutaka wnyewe kuna nini kinaendelea kwetu madume ya mbegu maana hamna anaekataa offer anayepewa
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    huo unaitwa usawa.na sisi tunaweza.jee kwani ni kosa?
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mh! Kisukari mambo?
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mambo poa.mbona umeguna?unanitisha
     
  5. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu inategemea na mazingira na wakati pia! Kama unatongozea mitaa yeye ma bar mengi usitegemee kukataliwa.

    Pia kama unatonga kipindi cha kukaribia kwa sikukuu pia usitarajie kuktaliwa mana wanahitaji sana pochi yako.
     
Loading...