Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why Women Moan During Sex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lovebird, Sep 13, 2013.

  1. Lovebird

    Lovebird JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2013
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 2,186
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    66% moan to speed up partner's climax
    87% to boost partner's self esteem

    .....addd
     
  2. lenpel

    lenpel JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 18
    What about you?
     
  3. Mwl.RCT

    Mwl.RCT Verified User

    #3
    Sep 13, 2013
    Joined: Jul 23, 2013
    Messages: 3,929
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 63
    • Tupanue wigo kidigo.
    • Is it voluntarily or involuntarily? Hapa kuna utata kidogo.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2013
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 44,614
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 113
    ...because of the enjoyment...kikwetu tunaita UTAMU

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,789
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Its automatic! And involuntary.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2013
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 12,806
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 83
    Wengine wezi tu...
     
  7. Mwl.RCT

    Mwl.RCT Verified User

    #7
    Sep 13, 2013
    Joined: Jul 23, 2013
    Messages: 3,929
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 63
    • Umegundu eeh.
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2013
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    hehheheheh nipitage mie
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2013
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 12,806
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 83
    Mengine majitu makubwa eti utayasikia.... Uwiii nakufa mimi, basiiiii..... Sasa ndo nini kama si wizi....

    Wengine makelele ni ya kumfanya mwanaume apandishe dau maana atajisikia kuwa kamsulubu sana, hivyo lazima dau lipande
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,789
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Labda wanajua na wewe unawatumia tu. Love making can make you gasp or moan
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,789
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 113
    Na kama hakuna renumeration? Tatizo lako umezoea kulipia. Wenzio wanapewa bure bwana. Badili mfumo wa maisha.
     
  12. Eli79

    Eli79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2013
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 12,660
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 113
    For me it's a big turn off!... kuna miguno na maneno mtu akiongea unaona possibly she's feeling the d.ick, ila mwingine anaiba kweupeeee... makelele mengi yasiyo na tija.
     
  13. wakyagara wakinyora

    wakyagara wakinyora JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    wengine ndo hivyo ili watuibie vizuri
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,829
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 63
    Nasubiria comments za Wachagga....sijui kama watatia timu leo hapa :becky: :becky:
     
  15. itara

    itara JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2013
    Joined: Aug 10, 2013
    Messages: 869
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 43
    kutokana na ufuatiliaji wangu wa mambo ya ndani..nilikuja nikagundua yafuatayo

    kwanza nilijaribu kuyaangalia mapenzi katika pande mbili..mmoja ikiwa ni nurture na nature..
    katika nature..niligundua kuwa ni kweli kuna some voices ambazo zikiambatana na breath zinatoka bila makusudio rasm..na hii mara nyingi nipale mtu anapokuwa kati kati ya hisia zake binafsi kutokana na hali anayouhisi...(climax au orgasms)
    katika nurture..hapo sasa sitoeza ku argue maana anything can happen..na hii ni pale ambapo sayansi na technologia ilipoyafikisha mepenzi na kuyathibitisha thabiti katika ule USANAA WAKE..(artistic work) na vyote hivyo nikuongeza ladha..na kulitilia mkazo

    kwa mtazamo wangu..katika hii nadharia ya kisanii...ni moja kati ya sanaa ya mapenzi ambayo wasanii waliamua kuonesha hali ya mapenzi (to draw attention ktk sexual arose..wengine wakawa wanatumia this kind of morns in oral sex au phone sex nk.. ili kukidh tu yale matamanio yao..mostly in distance love making..mfano kumshawish mtu aangaliaye picha ya ngono kuwa kile anacho angalia pale kina ladha..thus why morn..

    swali la kujiuliza je..hizi morns tunazozisikia katika nyumba zetu hizi za kupanga ni involuntary au ni uhayawani..je kuna ulazima wa kutoa sauti ya mahaba kwa nguvu hali ya kuwa ulie naye anakuona ..na mko karibu..?

    maoni yangu ; morns it there and its nature thing ..na huwa uhalisi wake unaambatana na breath ..pumzi na kama ni sauti huwa itakuwa ni ndogo na si mayowe..tujaribu kuwa wastarabu katika hili maana mwishoni haisaidii..ukikutana na mimi lets say huwa najua kukuangalia then nikajua kuwa huyu yupo stage gani..katika orgasm..either ni plateous au..ni climax au ni zig zag...ni taona tu katika body flashes..na hata kama itakuwa ni usiku sikuoni ila nitahisi kutokana na mihemo na vitendo na si mayowe...

    mwisho; tuache wizi na kuiga iga..laiti mgejua kuwa morns in sex ni art ya kusomea ili ku act movi za ngono kwa ajili ya kumsitmulate aliye mbali msinge piga mayoe...na kukera vyumba vya majiran na watoto wenu...

    swali la kizushi; je na sauti za vitanda vyetu mida ya saa nane za usiku au saa kumi alfajiri nazo tuiteje?

    kwaherini na siku njema..wote
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2013
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,151
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Kwa hiyo wewe unaibiwa na unajua kuwa unaibiwa!!
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2013
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 14,559
    Likes Received: 817
    Trophy Points: 113
    Anza kutuambia experience za Wasukuma...
     
  18. wakyagara wakinyora

    wakyagara wakinyora JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    natumia nikijua wizi mtupu
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,829
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 63
    Mwanaume wa kweli humjua mwanamke mwizi na anayejifanyisha...
    Love Making ina phases tofauti...hivyo sitarajii mwanamke agugumie wakati usio wa kugugumia...

    Anatomy ya uke wa mwanamke pia inaweza kukueleza fekero na asiye fekero...uke mzima una maeneo tofauti yenye senses tofauti na kuna namna ya kuyagusa ili kupata milio tofauti...

    Wingi au uchache wa secretions wazitoazo wanawake pia zinaweza kukueleza raha aipatayo...raha huambatana na miguno ya hapa na pale au mfululizo...

    n.k

    n.k
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,829
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 63
    Ngoja nimuombe best yangu Kongosho aje amwage mbungi hapa....

    Kina Konnie si ndio huwa wanasema 'akaniangusaga na nikamwachia tu aniwowe aniwoweee, kwani si sambi sake mwenyewe'....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page