Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why we are Dis-empower men by Empower Women.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOHN MADIBA, Jun 25, 2011.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kushangaza na kusikitisha kwa watanzani kumpa mtu cheo ambacho akimudu na kusababisha malumbano yasiyo na tija ndani ya chombo cha kutunga sheria. Huyu mwanamke anauwezo wakuliongoza bung. kitendo kilichofanya na chama cha mafisadi cha kusema mwanamke anaweza ni kudharau haki za wanaume ''Standard and speed'' Mhe Sitta alikua anauzowefu na umaridadi wakuliongoza bunge bila kupendelea mtu wala chama cha siasa. Lakini huyu mwanamke ametuletea mtindo wa mipasho bungeni kila saa malumbano...... why why we dis-empower men???
     
  2. T

    Twasila JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kiingereza chako kwenye heading nimeshindwa kukielewa. Ngoja nimtafute mwalimu wangu wa kiingereza aliyenifundisha std 3.
     
Loading...