Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why wanawake hawapendi serious things?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tolowski, Jun 1, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaongoza kwa kusoma magazeti ya udaku, wanaongoza kwa kupenda kuangalia ze komedi, futuhi, majuto nk. Wanamshangaa mtu anayenunua na kusoma raia mwema, rai, mwanahalisi, mwananchi nk.

    Hawapendi kuangalia taarifa za habari kwenye TV CNN, BBC, Skynews kwao ni kituo cha polisi. Wanapenda movie za kipuuzi za akina kanumba, wanapenda tamthiliya za kipuuzi za Amerika ya kusini na Ufilipino zilizojaa kwenye televisheni zetu za kichovu.

    Wanapenda nyimbo za kichovu za bongo fleva kama mpenzi jini, kidato kimoja. Huwakuti kwenye makongamano serious kama ya kujadili katiba, Azimio la Arusha na utawala bora lakini wanajaa kwenye makongamano ya kuwatambulisha akina p-square.

    Wanapenda sana kula chips mayai, non serious food, Hawampendi Slaa, wanampenda Kikwete may be because hayupo serious. Hawapendi masomo ya Sayansi but wanapenda sana na kufaulu topic ya reproduction ya form 3.

    Wanapendelewa bungeni and hawapendi kupambana majimboni.

    Ukija jf wengi utawakuta kwenye majukwaa ya udaku na mapenzi, jukwaa la sSasa na International ni wa kuwahesabu...etc

    Halafu eti wanataka usawa.

    NIMEKUWA NIKIJIULIZA SANA WHY WANAWAKE HAWAPENDI YALE MAMBO SERIOUS?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mtazamo wako upo sawa ila 100% jibu unalo.

    Siongezi neno staki kusutwa ila umesema ukweli mtupu (Note: There is no chromosomes attachment with this madai ni acquired tabia tu)
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kwa sababu wapo kwa ajili ya kunogesha, mwanaume unapokuwa serious yeye anakufanya u smile kidogo ujiachie kiasi usijepata gonjwa la moyo.
    they are flowers meen!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ndio maana wakaitwa wanawake na wewe mwanaume
    Nini maana ya kichwa cha familia?fikilia kwa makini zaidi
    Kumbuka sio wote ...
     
  5. D

    Dina JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nafikiri na wale wakaka wanaoonekana wamechomoza kwenye magari na magazeti yao ya udaku watakuwa na tabia za kike. Sample yako ikoje brother na ilichukuliwa maeneo/mazingira gani?

    Umenifanya nitabasamu nilipokumbuka picha iliyowahi kutoka front page Mwananchi bwana Freeman Mbowe akijipigia zake 'zege' huko Rukwa.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanawake ndio tuliompigia kura JK kwa kigezo cha sura ya kuuza.......upuuzi gani huu.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    ahhhhhhhh
    ni hutaki tufanye hivyo
    au ndio nini tena jamani..
     
  8. c

    chimala Senior Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti na wewe haupo siriaz, umeandika nini hicho
     
  9. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shindwa na ulegee Komedy kuna mwanamke? Shigongo ni mwanamke?Toka hapa muone vile
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    85%ni ukweli!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseeeee
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Huu usawa utatekelezeka mpaka nyeti zetu zikifanana..kwa sasa acha mwanaume awe mwanaume na mwanamke awe mwanamke..

    Acha ushambenga!..eti non-serious food!..mbayuwayu wewe!!
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwanamke ameumbwa awe hivyo, Binafsi mwanamke akiwa serious sana kila saa ananiletea habari za slaa na kikwete sjui gadaffi kaiteka bengazi aaaargh napiga na chini.
     
  14. Evmem

    Evmem Senior Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "And what are you here for?" enquired the mother-in-law.
    "AS FOR ME, I'M HERE JU
    [​IMG]
    ST TO ENTERTAIN YOUR SON!!!!!"

     
  15. Evmem

    Evmem Senior Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke ua baba, ukiwa down it refreshes you lol:A S-rose::A S-rose::A S-rose:
     
  16. vena

    vena JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ndio wana---wake so kinyume chake ndo wanaumeif mwanume ni serious basi kinyume chake mwanamke unserioussimple deduction!
     
  17. M

    MalaikaMweupe Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimetafakari sana nikaona wewe umedodoshwa toka mbinguni ndio maana ukaanzisha thread hii! Ungezaliwa na mwanamke ..................
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa sijui kama wewe ni Mwanamke!
     
  19. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Baasi baasi mkuu..yani nimeanza kusoma hii thread nimejikuta naflow verses zaidi tongue twister.duh!duh! duh! eebwaneeeee!
    unaotaaaa!au?
    ngoja nikwambie kitu siyo wanawake tu hawako sirious bali hata sisi wanaume hatuko sirious.we sema watz wengi hawapo sirious-hebuniambie ni watz wangapi unaowafahamu wenye ajira zaidi ya moja ukiachana malecturers,walimu na madaktari?
     
  20. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Acha kutuletea za huko ulaya kwa wabeba boksi, Tanzania ajira ni za kwa mwezi na si kwa masaa hivyo kuwa na ajira mbili au zaidi kwa siku haiwezekani
     
Loading...