Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Why upungufu wa nguvu za kiume tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Don, Sep 27, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Najiuliza hili swali sipati jibu kabisa,utasikia watu wanatafuta dawa na wengine kulalamika sana kuhusu hili tatizo,je wenzetu hawana hili la upungufu wa nguvu za kike?kama lipo inakuwaje na tiba yake? Au ndo hivo kimyakimya? Samahan lakin
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hatuna, labda upungufu wa hamu ya kuingiliana kimwili ambayo inasababishwa na
    1. Emotion status ya kipindi hicho
    2. Kuwa mbali na mpenzi wako hivyo kutoshiriki ngono kwa muda mrefu
    3. Umri (hormonal change)
    N.k
    Dawa yake inategemea na tatizo.
     
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Tatizo si nguvu za kiume ni mahitaji ya dada zetu yamekuwa ya kiwango cha juu,
    Bila dakika 45 anakwambia hajatosheka......
    Sasa bila kutafuta mbinu mmbadala wanaume wengi mwisho dakika 15 kashamaliza.
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ni sababu hizo hizo pia husababisha 'upungufu wa nguvu za kiume'....kwa hiyo tunaweza kuwa tunaongelea 'the same problem' here, tofauti ni kuwa...kwa wanaume dalili zake ni dhahiri (zinajionyesha kwa kushindwa kusimamisha kabisa, au wakati muafaka unapohitaji kusimamisha, au kusimamishai lakini uume kutokuwa na nguvu kabisa ya kuweza penya uke na/au ******).

    Wakati matatizo hayo hayo kwa wanawake...dalili zake zinaweza zisiwe dhairi, kwani wao kimaumbile hawahitaji 'kusimamisha'...wao kimaumbile wanaingiliwa, na wanaweza kuingiliwa hata wanapokuwa 'emotionally,
    hormonal, etc' hawajiskii...unapaka mate/lube mzigo unaendelea. But basically, we are talking about the same problem that affect both men and women!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kwa wenzetu tatizo lipo pia ila haliitwi upungufu wa nguvu za kike....
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo litaitwa ongezeko la nguvu za kike........................!!
    Maana kua jamaa kasema bila kurindima dk 45 basi bado hajaridhika....................!!
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe, ndio maana nikasema sisi hatuna tatizo la NGUVU za kike, kwani hatuhitaji hizo nguvu; na nikasema ni bora kuita HAMU coz that is what we want and at sometime lack!
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    True. Wanaume wao wanakandamiza viroba, ugoro, mirungi na mapombe ya kienyeji. Lazima nguvu zipungue
     
  9. m

    muhanga JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    heh!!!! I never thought of that! ila wanaume wa ck hizi wameishiwa nguvu za kiume ki ukweli maana hata ile tabia ya mwanamume kukojoa akachimba kishimo siku hizi hawawezi! kwa hiyo pamoja na hitaji kubwa la wanawake lkn na wanaume pia mmepungukiwa kubalini tu ukweli
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Masigara, mapombe, chipsi yai, na lack of exercise! What do u expect????
     
  11. L

    Lady G JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenena vyema mamito. Kamata Like
     
  12. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ahahaaaaaaa, umenichekesha sana! Yaani kukojoa na ukachimba shimo inaonyesha kwamba una nguvu nyingi za kiume? Kalagabao kabisa!
    Ndio tatizo la watu kuanza kujiita mm MWANA art ukingali form one na hivyo kuyatupa masomo ya sayansi mapeeeeeema Kitu ambacho kinakukosesha walau basic sayansi!
    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  13. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Vyakula tunavyokula ndo chanzo cha upungufu wa nguvu za kiume.
     
  14. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si bora wewe unaweza dk 15, kuna wengine dk 5 hawawezi
     
  15. m

    muhanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    my dear mie sio mtoto au mjinga kiasi hicho naelewa kila ninalosema na kuandika na kama sielewi kitu huwa sichangii kabisa, hizo basics unazosema nahisi nilizipata miaka miingi nyuma pengine kabla wewe hujaanza kusimisha! mi ni mwanamke ambaye ambaye nimeshaonja mbooo za kila rangi ndefu fupi nene nyembamba zenye nguvu na zilizolegea kwa hiyo ninaelewa mambo haya hun!:tongue:
    :tongue:
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sidhani mana wako wanene wanaspeed za sex kuliko wembamba :biggrin:
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,870
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana nawe cacico...siku hizi watu wamekuwa wavivu sana hawajishughulishi na michezo yoyote ile, hawafanyi mazoezi ya aina yoyote, kiti moto kwa sana na saa zote wako ndani ya magari. Ukiwaona vitambi vimewashuka utadhani wana ujauzito wa miezi tisa. Pia na kujizoesha kula junk foods ili nao waonekane wa kileo. Hali hii imesababisha magonjwa mbali mbali ambayo miaka ya nyuma ilikuwa ni nadra sana kuisikia kwa Watanzania kuwa ni magonjwa ya kawaida na matokeo yake nanihii nayo imeathirika. Na hawa watoto wa siku hizi ndio wanatia huruma kupita kiasi. Unamkuta mtoto ana miaka 10 amenenepeana kupita kiasi kwa mwili kukosa mazoezi, na baadhi yao wameshaanza kupata magonjwa ya moyo kutokana na life style wanayoishi na wazazi wao.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Ati na mimi huwa naziwaza nguvu za kike. Mbona hata wanawake nahisi libido imepungua sana?
     
Loading...